Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Về đội Colorado rồi, con cruze kia để dành thỉnh thoảng đi cafe giao lưu còn Colo thì đi offroad.

Bị dụ 2 ngả đường anh ạ: Colo - Traiblazer.
Trailblazer chả khác gì Colo. Được cái như anh nói là đi giao du được :))

• Like
Reactions: meocon07
Hạng B2
21/12/15
117
85
28
39
TPHCM
Ốc của em đời 2012 là đã có trợ lực điện, cân bằng điện tử ESP (em ôm cua đèo Bảo Lộc 80-90 ko mà vẫn ngon lành ko thấy gì nguy hiểm hết trơn), chống trượt TCS (đi qua đường bị lầy đoạn vô Langbiang với đèo Khánh Vĩnh đường đang sửa ngon lắm ko quăng xe) luôn rồi mấy bác ơi vậy mà để thằng danhgiaxe nó nói chỉ có ABS ko thôi. À mà sao Ốc cũng ko quảng cáo gì về mấy tính năng đó nên bán ế là phải hehehe có bác nào mua Ốc đời 2012 mà ko biết xe có ESP ko ta hay chỉ có mình em

Hạng B2
3/11/10
311
230
43
Có a sales nào ib em giá tốt nhất thời điểm hiện tại của Orlando LTZ với, e ở hcm. Hiện tại e đang đi Mit Mirage muốn đổi lên e Orlando này cho thoải mái. Hy vọng có giá tốt từ các bác sales để về thuyết phục v1 :).

Hạng B2
13/6/15
120
412
63
Có a sales nào ib em giá tốt nhất thời điểm hiện tại của Orlando LTZ với, e ở hcm. Hiện tại e đang đi Mit Mirage muốn đổi lên e Orlando này cho thoải mái. Hy vọng có giá tốt từ các bác sales để về thuyết phục v1 :).

Em đang tính đổi Cap Revvv để lại con Orlando 2015 LTZ ODO 19.000 (làm tròn), bảo trì bảo dưỡng chính hãng đầy đủ, cam kết ko bị đâm đụng ngập nước, xe phục vụ gia đình giữ kỹ, màu bạc, nội ngoại thất còn 90% (ko đăng con số ảo như những tin rao vặt nhé), bác có nhu cầu đề lại cho em số phone trao đổi nhé.

Thanks bác

Tập Lái
8/6/17
2
4
3
34
Ho Chi MInh
Em đang tính đổi Cap Revvv để lại con Orlando 2015 LTZ ODO 19.000 (làm tròn), bảo trì bảo dưỡng chính hãng đầy đủ, cam kết ko bị đâm đụng ngập nước, xe phục vụ gia đình giữ kỹ, màu bạc, nội ngoại thất còn 90% (ko đăng con số ảo như những tin rao vặt nhé), bác có nhu cầu đề lại cho em số phone trao đổi nhé.

Thanks bác
Bác inbox cho e cai giá + cai hình nhé. Đang ngắm nghía e này :3