Hạng B2
13/6/15
120
412
63
Xe minh Orlando 2015 LTZ chạy gần 30.000 Km rồi.

Xác nhận là xe rất lành, chưa hỏng hóc gì, chỉ thay nhớt và lọc nhớt.

Xăng tiêu thụ là 9.4 lít /100 km nha

Rất đáng đồng tiền bát gạo

Than ai!

9.4 là hỗn hợp hay cao tốc đường trường vậy bác

Tập Lái
23/5/16
7
4
3
36
Em đang tính đổi Cap Revvv để lại con Orlando 2015 LTZ ODO 19.000 (làm tròn), bảo trì bảo dưỡng chính hãng đầy đủ, cam kết ko bị đâm đụng ngập nước, xe phục vụ gia đình giữ kỹ, màu bạc, nội ngoại thất còn 90% (ko đăng con số ảo như những tin rao vặt nhé), bác có nhu cầu đề lại cho em số phone trao đổi nhé.

Thanks bác
bác oi em này của bác ra đi chưa ? nếu chưa cho em cái hình và cái giá nha
tks

Tập Lái
24/5/17
2
3
3
45
Em đang định kím em AT 2012-2013 (lúa thóc chỉ được tới đó), các bác tư vấn giúp em giá thị trường và đời này thì đã bắt đầu hư hỏng gì chưa ạ, em thấy form và chất xe mỹ này thì mê lắm roài...
Thanks các bác

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
29/9/11
691
366
63
Em đang định kím em AT 2012-2013 (lúa thóc chỉ được tới đó), các bác tư vấn giúp em giá thị trường và đời này thì đã bắt đầu hư hỏng gì chưa ạ, em thấy form và chất xe mỹ này thì mê lắm roài...
Thanks các bác
Đời này 450 củ thì vô tư rồi bác ạ, em chưa đi Ốc nhưng đi qua 2 đời Chev (Cruze và Cap) thì về đánh giá hư hỏng theo em chả có gì, ngoài thay bình nhớt lọc, linh tinh ra chả có gì đáng kể.
Ít bửa nữa em cũng định đổi gió sang Ốc cho nó lạ quá.

Tập Lái
24/5/17
2
3
3
45
Đời này 450 củ thì vô tư rồi bác ạ, em chưa đi Ốc nhưng đi qua 2 đời Chev (Cruze và Cap) thì về đánh giá hư hỏng theo em chả có gì, ngoài thay bình nhớt lọc, linh tinh ra chả có gì đáng kể.
Ít bửa nữa em cũng định đổi gió sang Ốc cho nó lạ quá.

Thanks bác, hàng sau cùng có nóng hơn ngồi Cap ko bác, bác nào có Ốc 2012-2013 cần lên đời inbox em nhé, em ưu tiên màu trắng hoặc đen ạ.
Thanks các bác

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
29/9/11
691
366
63
Thanks bác, hàng sau cùng có nóng hơn ngồi Cap ko bác, bác nào có Ốc 2012-2013 cần lên đời inbox em nhé, em ưu tiên màu trắng hoặc đen ạ.
Thanks các bác
Thanks các bác
Mọi người cứ nói cap hàng cuối nóng chứ em thấy bình thường, do cửa gió sau của Cáp là 4 cái khe dưới ghế tài và ghế phụ nên thường mọi người dùng thảm sàn không để ý che mất và/hoặc chỉnh gió chưa đúng (chỉnh gió dưới để thoát ra 4 khe đó). Chứ Cáp em ngối băn cuối Ok. Ốc thì cửa gió sau ở ngay phía sau hộp tì tay luôn, nên em nghĩ khả năng đưa gió ra sau tốt hơn Cáp, nên sẽ ổn hơn nhiều.

• Like
Reactions: K.Hiep and vnpeace