Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Chú được ccc dì cũng biết, mỗi tội biết như ccc!
CCC có phải là viết tắt cai con cac không mấy anh - này này đừng ném nha/ Không biết mới hỏi. em học tiếng lóng 30 năm rồi đó/
E sai em xin lỗi nhé. Đúng thì cho em like để sau em xài cho đỡ tức

Hạng B2
11/7/17
103
61
43
HCM
Hi anh em chiến hữu,
Tình hình là tui định mua cc charmington để ở, và sau này có kinh doanh thì làm vp luôn cũng dc .
Tui thắc mắc giá nó cũng khá ok, sao mọi ng ko mua ở nhỉ, hsd còn 37 năm, tui vẫn thấy hợp lý vì chắc gì cc tới đó ko nát, và chắc gì tui sống dc tới đó, kakakak vậy sao nơi này vẫn quạnh hiu vậy nhỉ , chủ yếu vẫn là cty thuê ko thôi.

• Like
Reactions: btpaul
Hiện mình có 2 căn Officetel tại tầng 5 với diện tích 44,5m2; đang có hợp đồng thuê sẵn luôn với 10 triệu/tháng. Trước mình ở đây thấy khá ổn, chiều chiều lên tầng 8 bơi (miễn phí 2 vé bơi mỗi tháng cho 1 căn). Dân trí văn minh, các em học sinh hay lên tầng 8 để cafe, ăn trưa chào hỏi lễ phép; bên dưới có gym, siêu thị rất ok luôn. Chi phí gửi xe tháng thì thấy ok hơn các căn hộ xung quanh; 2h chiều tập kết rác chở đi nên không có mùi gì cả, giờ đó hay nhường thang máy cho xe rác nên hơi bất tiện thôi; lao công làm việc cũng đều - cách 1h lau sàn 1 lần nên rất ok.
Điểm trừ là vì hợp đồng thuê nên mình không cắm vay được, kẹt tiền nên bán chứ không để cho vay thì ít khi trống.