Hạng D
26/8/05
3.936
22.981
133
thông tin thôi chưa có chính thức mà các bác , phải trình quốc hội nữa ,nếu phương án trên cao đội vốn thì hủy thôi , kkk
Cái mình muốn nói, mà không thấy bạn sales nào nhấn mạnh, vì là keyword, là 2 đường song hành cặp 2 bên Vành đai 3. Đây mới là cú hích tăng giá đầy tiềm năng.

Hạng B1
14/11/19
94
53
18
Hồ Chí Minh
Cái mình muốn nói, mà không thấy bạn sales nào nhấn mạnh, vì là keyword, là 2 đường song hành cặp 2 bên Vành đai 3. Đây mới là cú hích tăng giá đầy tiềm năng.
Cái anh nói thì đúng. Nhưng nếu làm trên cao thì ko biết phương án kết nối song hành với VĐ3 như nào để từ đó trèo lên được Cao tốc đây. nếu làm ở dưới thì chưa có song hành có thể mở lối tạm để chui vào VĐ3 có vẻ dễ chứ làm trên cao nghe căng à. :cool: :cool: :cool:

Hạng D
26/8/05
3.936
22.981
133
Cái anh nói thì đúng. Nhưng nếu làm trên cao thì ko biết phương án kết nối song hành với VĐ3 như nào để từ đó trèo lên được Cao tốc đây. nếu làm ở dưới thì chưa có song hành có thể mở lối tạm để chui vào VĐ3 có vẻ dễ chứ làm trên cao nghe căng à. :cool: :cool: :cool:
Thì làm trên cao là báo mới đăng (mình nghĩ đã chấp thuận rồi, làm hồ sơ và đưa tin chỉ là thủ tục), nên mình cũng chưa hiểu kết nối như nào. Hồi đấy cũng nghe sales Vin Grand Park nói VĐ3 chạy trên cao.
2 đường song hành (không liên tục) mình nghĩ dưới đất, vì liên quan việc thu hồi đất đấu giá làm các dự án dọc đường.

Hạng B1
14/11/19
94
53
18
Hồ Chí Minh
Thì làm trên cao là báo mới đăng (mình nghĩ đã chấp thuận rồi, làm hồ sơ và đưa tin chỉ là thủ tục), nên mình cũng chưa hiểu kết nối như nào. Hồi đấy cũng nghe sales Vin Grand Park nói VĐ3 chạy trên cao.
2 đường song hành (không liên tục) mình nghĩ dưới đất, vì liên quan việc thu hồi đất đấu giá làm các dự án dọc đường.
Song hành làm luôn dưới VĐ đc mà. Như ngoài HN có đường Nguyễn Xiển đấy. Làm vậy đỡ giải toả đền bù gì nhiều. kk

Hạng B2
4/11/11
234
565
93
CC sát ngay vành đai thì ở cũng chưa hẳn thích nhưng được cái tiện đi lại, còn song hành thì em nghĩ triển khai được chắc phải xong VDD3 + 03-05 năm.

Hạng B2
13/9/18
146
246
43
38
Theo thông tin em được rumor thì Vành Đai 3 sẽ có 4 làn trên cao , 2 làn dưới đất và 2 làn song hành hai bên bác ạ
Và ngay nút giao của Vành Đai 3 và Cao Tốc LT DG thì đương nhiên sẽ có đường vào vòng xuyến dành cho khu đô thị lân cận rồi
Nhưng dù đường trên cao hay dưới thấp thì ngay nút giao phải có đường lên và xuống chứ. Nên em nghĩ dự án này ko ảnh hưởng bởi chuyện trên cao hay thấp đâu ạ

• Like
Reactions: wanderervn