Hạng B1
23/2/16
60
44
18
46
Như vậy là đúng năm sx rồi, nhưng không thấy bị nứt nẻ gì ta ? hay vỏ này là vở sơ cua nên nhìn đẹp như vậy? :3dcuoi:
Mình khai quật v2 từ nhà kho khi mới 37k ODO cách đây 1 năm. Kaka
Đánh giá của thành viên Otosaigon về Mazda Premacy sau 13 năm sử dụng
Đánh giá của thành viên Otosaigon về Mazda Premacy sau 13 năm sử dụng

• Like
Reactions: zhonglee
Tập Lái
22/10/10
47
5
8
đúng như bác chủ nói, trước đây mình cũng không thích Pre mấy nhưng từ khi cưới em nó (>1 năm nay) thì thấy Pre ngon trong tầm tiền và không phải hối hận vì đã cưới em nó (mặc dù đời 205) (quên cái bệnh kinh niên của pre là máy lạnh bị kêu khi các thẻ bài, nhưng vấn đề này có thể khắc phục bằng hệ thống âm thanh trên xe)

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
đúng như bác chủ nói, trước đây mình cũng không thích Pre mấy nhưng từ khi cưới em nó (>1 năm nay) thì thấy Pre ngon trong tầm tiền và không phải hối hận vì đã cưới em nó (mặc dù đời 205) (quên cái bệnh kinh niên của pre là máy lạnh bị kêu khi các thẻ bài, nhưng vấn đề này có thể khắc phục bằng hệ thống âm thanh trên xe)
Em thấy máy lạnh cũng êm mà có kêu gì đâu ta? CHỉ có tiếng quạt giàn nóng nó chạy nhanh kêu thôi

Tập Lái
22/10/10
47
5
8
Em thấy máy lạnh cũng êm mà có kêu gì đâu ta? CHỉ có tiếng quạt giàn nóng nó chạy nhanh kêu thôi
chào,
Chắc tại xe em mấy thẻ bài của block lạnh bị mòn quá rồi nên khi vòng tua nhỏ hơi bị kêu tẹt tẹt, khi vòng tua lớn trên 1000rpm thì hết kêu. Hỏi thăm mấy chổ thì block lạnh Pre không còn hàng mới, chỉ còn hàng bãi nên cũng ngại thay để vậy đi vẫn lạnh tốt.
Thân