Tập Lái
14/2/14
39
27
18
Xe đã sử dụng đc 13 năm mà mới đi có 8,6 vạn km thì là quá ít. Như trong bài ghi cuối tuần mới dùng để đi chơi thì chắc trong tuần nằm trùm mền suốt. Đi ít như vậy thì xe còn ngon em thấy cũng ko có gì lạ. Nếu đi cẩn thận và chịu khó chăm sóc em nó thì xe còn ngon hơn nữa. Hồi xưa trước khi mua xe thì em cũng đã lái thử em này và so sánh trực tiếp với xe Grand Livina thì em thấy Grand Livina đẹp hơn, hàng ghế thứ 3 em ngồi thử thấy thoải mái hơn (em cao 1,73 m nặng 60 kg). Về vận hành thì Grand Livina cảm giác lái thấy thích hơn nên em dẫn phụ thân phụ mẫu đến xem xe và lái thử cùng. 2 cụ cũng hài lòng thế là xuống tiền cưới em nó luôn :)
Bác đang so sánh 1 em 250M và 1 em 500M :)

Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
Xe bác @nhuphuyen còn mới toanh hỉ. Xe em đời 2004 đây, chắc cũng mới sêm sêm bác.
Cũng tầm 3 năm mua lại, chạy không có gì để khen, cũng không có gì để chê. Đủ chạy thôi các bác ợ :)
View attachment 549928
Chiếc này mình ngồi mòn đít rồi nè
Chỉ mong được đi chiếc khác mà bác chủ không chịu đổi xe
Xe không có gì để khen. haha

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Xe bác @nhuphuyen còn mới toanh hỉ. Xe em đời 2004 đây, chắc cũng mới sêm sêm bác.
Cũng tầm 3 năm mua lại, chạy không có gì để khen, cũng không có gì để chê. Đủ chạy thôi các bác ợ :)
View attachment 549928
vẫn long lanh như ngày nào. Premacy đi rất thích. Xe bác chủ thớt giữ sao hay thiệt. Con Pre cũ e cũnh sớm quét bụi, chiều lấy khăn lau. Nội thất phủ hóa chất bảo vệ thường xuyên vậy mà phần mặt trên tablo bên phụ cũng hơi bị bủn hichic

em chủ xe đây. nói thật xe rất ít chạy và cũng rất ít chăm cứ bỏ trong bãi thôi. xe em chỉ dùng chở con đi học anh văn vào thứ 7 CN còn ngày thường thì xe máy thôi vì trường con em kẹt xe. tháng chạy đi chơi 1 - 2 lần nha trang đà lạt tùy. Nên nhìn chung thấy rất ổn. em nói thật xe em chỉ tội hư bình thôi vì có khi 15 - 20 ngày em mới nổ máy... ra đề tịt luôn hehehe
Bác đi ít nên xe mới quá có ý định lên em khác thì ưu tiên anh em với nhé

• Like
Reactions: nhuphuyen
Hạng D
16/11/09
1.978
587
113
Xe đã sử dụng đc 13 năm mà mới đi có 8,6 vạn km thì là quá ít. Như trong bài ghi cuối tuần mới dùng để đi chơi thì chắc trong tuần nằm trùm mền suốt. Đi ít như vậy thì xe còn ngon em thấy cũng ko có gì lạ. Nếu đi cẩn thận và chịu khó chăm sóc em nó thì xe còn ngon hơn nữa. Hồi xưa trước khi mua xe thì em cũng đã lái thử em này và so sánh trực tiếp với xe Grand Livina thì em thấy Grand Livina đẹp hơn, hàng ghế thứ 3 em ngồi thử thấy thoải mái hơn (em cao 1,73 m nặng 60 kg). Về vận hành thì Grand Livina cảm giác lái thấy thích hơn nên em dẫn phụ thân phụ mẫu đến xem xe và lái thử cùng. 2 cụ cũng hài lòng thế là xuống tiền cưới em nó luôn :)
Grand Livina đắt hơn Premacy nhiều.