Hạng D
3/1/12
1.556
5.126
113
tp.hcm
Mới rước 1 em 2009 AT. Mới chạy vài ngày nhưng cảm giác sướng hơn hẳn Innova. Xe đầm, chắc chắn.
xe của bác lamcb hay xe khác bác ,Zinger chỉ tội phom nhìn hơi xấu nhưng thực dụng ,cao ráo ,hàng ghế sau cùng ngồi vỡn thoải mái....

• Like
Reactions: lucky_lucky
Hạng B2
21/10/13
118
236
43
Em chào các Bác, đang loay hoay tìm thông tin giúp ông anh mua Zinger thì thấy topic này nên nhảy vào xem đánh giá Zinger thế lào, bài viết giúp em hiểu thêm về Zinger nhiều nhưng vẫn chưa có kinh trong việc lựa chọn xe và giá cả

Em tìm được một xe đang đăng bán trên chợ oto của OS với thông tin như đường Link. https://www.otovietnam.com/threads/mitsubishi-zinger-at-gls-full-hinh-hd.8736089/
Nhờ các cao nhân giúp em đánh giá xe này và với xe này thì mua giá bao nhiêu là ổn. Vì theo em nhìn nick thì Bác chủ xe giống cò lái quá. Mong các bác giúp đỡ để ông anh có thể đón 1 em ok về nhà.

Nếu có Bác nào trong hội đang có ý định bán xe thì em xin phép được tìm hiểu thông tin mong tìm kiếm được một em ưng ý.

Cảm ơn các Bác!

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Em chào các Bác, đang loay hoay tìm thông tin giúp ông anh mua Zinger thì thấy topic này nên nhảy vào xem đánh giá Zinger thế lào, bài viết giúp em hiểu thêm về Zinger nhiều nhưng vẫn chưa có kinh trong việc lựa chọn xe và giá cả

Em tìm được một xe đang đăng bán trên chợ oto của OS với thông tin như đường Link. https://www.otovietnam.com/threads/mitsubishi-zinger-at-gls-full-hinh-hd.8736089/
Nhờ các cao nhân giúp em đánh giá xe này và với xe này thì mua giá bao nhiêu là ổn. Vì theo em nhìn nick thì Bác chủ xe giống cò lái quá. Mong các bác giúp đỡ để ông anh có thể đón 1 em ok về nhà.

Nếu có Bác nào trong hội đang có ý định bán xe thì em xin phép được tìm hiểu thông tin mong tìm kiếm được một em ưng ý.

Cảm ơn các Bác!
Con bác xem trả 440 là hết giá còn ko bán thì để đi luôn chứ giá đâu ra cao thế ah

• Like
Reactions: LVSG
Hạng B2
21/10/13
118
236
43
Con bác xem trả 440 là hết giá còn ko bán thì để đi luôn chứ giá đâu ra cao thế ah
Em cảm ơn bác! Khi xem xe có cần lưu ý gì ở xe Zinger không Bác? Xe Zinger thì em mù tịt, em nghe nói có xe Zinger nhập, không biết cách phân biệt thế nào và giá cả chênh lệch nhiều không bác?

Hạng D
3/1/12
1.556
5.126
113
tp.hcm
Nêu bac
Em cảm ơn bác! Khi xem xe có cần lưu ý gì ở xe Zinger không Bác? Xe Zinger thì em mù tịt, em nghe nói có xe Zinger nhập, không biết cách phân biệt thế nào và giá cả chênh lệch nhiều không bác?[/QUÔTE]
Nêu bac o SG thi liên hê @dôquôcaudi dân đi xem cho chac ,gio gap chu xe thi it, co lai thi nhiêu....