Thật hả bác, không biết ở SG thì bao nhiêu nhỉ
Dạ Focus Trend trong SG mình hiện nay giá đang rơi vào khoảng 590tr áh bác. Ngoài ra sẽ còn tặng kèm cho bác những món quà theo xe có giá trị từ 5-8tr nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và lun nha bác. Em sẽ tư vấn kỹ hơn cho bác nha ^^.

• Like
Reactions: khoatran094
Tee confirmed
Tập Lái
8/12/11
49
12
8
Bác nào cho mình hỏi gà chút .. so sánh tổng thể 2 bản trend và titan đc ko ạ

Bác nào cho mình hỏi gà chút .. so sánh tổng thể 2 bản trend và titan đc ko ạ
Dạ tổng thể thì 2 xe đều xài cùng khung gầm và động cơ 1.5 Ecoboost thế hệ mới nhất. Còn những điểm khác biệt cơ bản của 2 phiên bản thì:
- Bản Trend: chỉ có 2 túi khí, ko có chế độ hỗ trợ đỗ xe tự động, ko có camera de. Hệ thống đèn trươc của bản Trend là xài đèn halogen bình thường, không có cảm biến trước, không có cửa sổ trời, ghế ngồi bằng nỉ, điều hoà chỉnh tay, không có khỏi động bằng nút bấm, không có chức năng kiểm soát tốc độ tích hợp trên vô lăng.
- Bản Titanium: Xài Bi- Xenon, có rửa đèn pha tự động và tất cả Trend hok có ở trên Titanium đều có hết nha bác.
Hok biểt còn thiếu ji hok mong các bác bổ sung giúp em:):):)

Tập Lái
26/9/17
8
3
3
38
FF Trend ngoài Hà Nội đang báo 570 các cụ ạ!
Em chuẩn bị hốt em trend sedan, đầu tháng 10/ 2017 lấy xe đây. Giá 595 tặng fim cách nhiệt. Và mấy thứ linh tinh như bình chữa cháy, bao vô lăng.

Hạng D
29/11/16
2.073
2.422
113
42
Em chuẩn bị hốt em trend sedan, đầu tháng 10/ 2017 lấy xe đây. Giá 595 tặng fim cách nhiệt. Và mấy thứ linh tinh như bình chữa cháy, bao vô lăng.
Nếu không có bọc da ghế, màn hình DVD, cam lùi thì giá đó ở HN hơi đắt

• Like
Reactions: Ba gác.
Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Bác này vô showrom ko trả giá nè . Like bác

• Like
Reactions: RubyTran