Tập Lái
27/10/16
24
15
3
33
Chào các bác,e thấy diễn dàn này cũng sôi động thật...e cũng đang phân vân mazda3 và ecosport, e thích số sàn nhưng lại ít option,M3 thì full rồi...
lên đây nhờ tư vấn của các bác đã sử dụng thì thấy sale nhiều hơn!người ta hỏi tất nhiên là hỏi ở VN, bác tư vấn ở Braxin?hic...
Mazda 3 thì đâu có nằm chung tầm giá đâu mà so sánh đc bác . Nhưng e cảnh báo eco là thiết kế hơi sport. Tiếng máy gầm nghe rất uy lực nhưng đi gia đình và đường xa sẽ cảm thấy khó chịu. Sale kêu làm cách âm nhưng chắc gì sẽ giảm ồn lúc đó xe đã mua rồi thì đã xong

• Like
Reactions: duongk20
Hạng B2
10/12/12
462
375
63
Bến Tre
Mazda 3 thì đâu có nằm chung tầm giá đâu mà so sánh đc bác . Nhưng e cảnh báo eco là thiết kế hơi sport. Tiếng máy gầm nghe rất uy lực nhưng đi gia đình và đường xa sẽ cảm thấy khó chịu. Sale kêu làm cách âm nhưng chắc gì sẽ giảm ồn lúc đó xe đã mua rồi thì đã xong
Dạ cảm ơn bác,e đi mazda 3 chứ chưa được đi eco, thấy cũng e,nội thất da đẹp bác à!
biết là khác dòng nhau nên cũng khó khi so sánh!chỉ xin tư vấn về option,tiêu hao nhiên liệu, giá linh kiện...vì nghe có bác bảo M3 đi trong phố đến 14l...mấy cái này thì sale tư vấn chung chung lắm bác à!
cảm ơn cả nhà

Tập Lái
7/12/16
12
2
3
Tất cả các loại xe ở viêt nam đều được sản xuất năm 2014 chỉ có khác về tem và màu sơn thôi, model thay đổi chỉ có ở thị trường Mỹ mà thôi .