Hạng B2
25/4/10
321
897
93
Em sẽ cố gắng phục vụ các bác, nhưng có một điểm khó là em không có tiêu chí để so sánh bởi nhà em bốn xe toàn là Ford không à. Một Ecosport và 3 xe everest 2008, 2010 và nay là 2016. Nên em không có kinh nghiệm đi xe khác để so sánh.

• Like
Reactions: thien.fordnt
Tập Lái
27/9/15
49
46
18
bên hội otofun có vài cụ review rồi đấy các bác, nói chung là đắt xắt ra miếng!

Hạng B2
25/4/10
321
897
93
Em mới lấy xe trưa nay. Bản 3.2 titanium tại Ford Phú Mỹ, chiếc 3.2 duy nhất từ trước đến nay mầu Vàng Sparkling. Cảm giác đánh giá sơ bộ trong 7km đầu tiên:
Bên ngoài tiếng máy nổ như ford đời cũ, nhưng bên trong cực yên tĩnh.
Xe chạy rất đầm, tăng tốc nhẹ nhàng, em chỉ cần nhấn nhẹ chân ga là có cảm giác rồi.
Máy lạnh rất sâu.
Mặt taplo sắc nét. Nội thất ok.
Nhiều thiết bị tính năng quá đang tìm hiểu.
Xe khá lớn rộng rãi.
Thôi tạm vậy để em chụp hình cho các bác xem.
Nói chung là sướng mặc dù bỏ ra 1.8 tỉ.

Hạng B2
24/7/12
109
67
28
Mới nói chuyện với a bên Ford. Everest ko có tính năng vô chuồng vuông góc như Focus nha các bác

Hạng B2
30/8/08
262
218
43
Em mới lấy xe trưa nay. Bản 3.2 titanium tại Ford Phú Mỹ, chiếc 3.2 duy nhất từ trước đến nay mầu Vàng Sparkling. Cảm giác đánh giá sơ bộ trong 7km đầu tiên:
Bên ngoài tiếng máy nổ như ford đời cũ, nhưng bên trong cực yên tĩnh.
Xe chạy rất đầm, tăng tốc nhẹ nhàng, em chỉ cần nhấn nhẹ chân ga là có cảm giác rồi.
Máy lạnh rất sâu.
Mặt taplo sắc nét. Nội thất ok.
Nhiều thiết bị tính năng quá đang tìm hiểu.
Xe khá lớn rộng rãi.
Thôi tạm vậy để em chụp hình cho các bác xem.
Nói chung là sướng mặc dù bỏ ra 1.8 tỉ.

Bên đấy có chiếc 3.2 Titanium+ màu vàng cát không bác? Em đang cần kiếm màu này.
Khá thất vọng với "tiếng máy nổ bên ngoài y chang đời cũ" theo nhận xét của bác.

Hạng B2
25/4/10
321
897
93
Em mới đi chuyến Sài Gòn - Chùa Bà Châu Đốc - Cần Thơ - Sài gòn. Tổng cộng quãng đường đi khoảng 550km. Sau đây em sẽ có một số hình ảnh và báo cáo cho các bác được biết.
Đề nghị các bác thắc mắc gì hỏi nhiều thì em mới biết mà trả lời được.

• Like
Reactions: Joseph_Nguyen