Hạng C
21/7/11
700
3
18
Quảng Ninh
Tr­ước đây em cũng thích dáng Cam lắm nhưng bây giờ chơi Acc 92 mới thấy giá trị của em nó, về tất cả. Dáng xe ưa nhìn càng ngắm lâu càng yêu!

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Vvt nói:
huy812000 nói:
Nói thật, không biết do mê em nào mà em có cảm tình với con đó hay không nữa.
Vì trước giờ, tuy đã có Accord 92, nhưng đi ngoài đường em nhìn mấy em Camry 2000 - 2001 thì thấy dáng nó cũng đẹp, đèn sau cũng OK.......Thầm nghĩ, ờ em này nhìn cũng cứng cáp.
Nhưng vừa rồi ghé 1 gara chơi, e thấy 1 em nằm ở đây, em lân la tới, tuy không được chạy thử nên không biết cảm giác sau. Nhưng em thấy nhìn nội thất thì thua xa Accord 92 của em, nhất là cái cần số...... (em xin lỗi nếu bác nào là FAN của camry thì đừng mắng em nhé).
Thế là em bỏ ý định thích CAMRY 2000.
Đây là bác đang so với 92 chứ bác mà đem so sánh với 94-97 thì ..... hic. Bác Dũng cũng là fan của Acc lên bác cứ chém thoải mái
Hihi.....nếu 94-97 thì nội thất em thấy nó soang hơn 92 nhiều nữa! Đó là là em nói thật! Anyway, nếu 1 em 94-97 ngon thì em thấy cảm giác lái nó luôn hơn 92. Đó là 1 sự thật không thể chối cãi.........
Vì em cũng có dịp chạy thử vài em 94 rồi. 97 thì em chưa được sờ........

Hạng C
7/7/12
983
0
16
Dalat-HCMC
Nếu nói về tiêu hao nhiên liệu , thì Accord 94-97 sẽ nổi trội hơn Camry LE California 2.2 một chút ...
Còn về phần dàn gầm , em thấy Camry có phần nổi trội hơn , vì dàn gầm khá cao , chạy đầm , có cảm giác tưng tưng ( hơi khó diễn tả ) , nói chung là rất đã ... Camry 2000 này , em mới có gan bay cầu ... Accord 94-97 , gầm hơi thấp , nên không dám bay ... nhưng mà cảm giác không được bằng Camry lắm ....
Khả năng cách âm , thì hai nàng là như nhau ...

Vvt
Hạng B2
25/2/12
284
0
0
45
UEH CB7 nói:
Nếu nói về tiêu hao nhiên liệu , thì Accord 94-97 sẽ nổi trội hơn Camry LE California 2.2 một chút ...
Còn về phần dàn gầm , em thấy Camry có phần nổi trội hơn , vì dàn gầm khá cao , chạy đầm , <span style=""color: #ff0000;"">có cảm giác tưng tưng</span> ( hơi khó diễn tả ) , nói chung là rất đã ... Camry 2000 này , em mới có gan bay cầu ... Accord 94-97 , gầm hơi thấp , nên không dám bay ... nhưng mà cảm giác không được bằng Camry lắm ....
Khả năng cách âm , thì hai nàng là như nhau ...
Cái này em gọi là bồng bềnh. Em thấy về cảm giác lái và độ bám của Acc tốt hơn Cam nhiều

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
kyanh911 nói:
Nghe nói camry chỉ được cái cách âm tốt hơn thui....còn thì chán toàn tập....camry 2000 có cái cần số chán đời thôi rồi
tuần truớc em mua 1 em LE 2007 mà bác chê quá nên em trả lại rùi

Hạng B2
23/2/12
260
14
18
E đang dùng camry nhưng e vẫn là fan của accord, e vẫn đang tìm 1 V3 94-97 Ex, thật ngôn. Đi cam cũng thấy rất lành, chạy khá đầm, lướt xe nên e chưa có ý định cho e nó ra đi, e muốn tìm em accord để cảm nhận về e nó. E có đọc các bài Bình luận về cảmy, thì em thấy cách âm khá tốt, ít hỏng vặt, tăng tốc khá, nếu chạy tốc độ 130km/h thì cảm giác lái hơi bồng bềnh. Còn với tốc độ đó không biết e acc thế nào. E đã chạy ở cao tốc pháp Vân, cầu giễu. Mong được nghe các Bác phân tích và Bình luận về 2 dòng xe này, e rất thèm 1 em accord 94-97 mà chưa kiếm được.nhờ các Bác tư vấn giúp e về em acc này để e được cảm nhận và giao lưu cùng toàn thể Anh em trong hội acc .

Vvt
Hạng B2
25/2/12
284
0
0
45
thainguyen1 nói:
E đang dùng camry nhưng e vẫn là fan của accord, e vẫn đang tìm 1 V3 94-97 Ex, thật ngôn. Đi cam cũng thấy rất lành, chạy khá đầm, lướt xe nên e chưa có ý định cho e nó ra đi, e muốn tìm em accord để cảm nhận về e nó. E có đọc các bài Bình luận về cảmy, thì em thấy cách âm khá tốt, ít hỏng vặt, tăng tốc khá, nếu chạy tốc độ 130km/h thì cảm giác lái hơi bồng bềnh. Còn với tốc độ đó không biết e acc thế nào. E đã chạy ở cao tốc pháp Vân, cầu giễu. Mong được nghe các Bác phân tích và Bình luận về 2 dòng xe này, e rất thèm 1 em accord 94-97 mà chưa kiếm được.nhờ các Bác tư vấn giúp e về em acc này để e được cảm nhận và giao lưu cùng toàn thể Anh em trong hội acc .
Hôm rồi em đi HN về trên đường Cầu Giẽ - Ninh Bình em có đua với 1 em Altis mới keng biển 90B-xxx xx. Hai xe chạy song song em nhìn đồng hồ lên 150 km/h em Altis vẫn ngang cơ, em tiếp tục đạp lên 160 km/h thì em này có vẻ không theo được nữa sau khi qua gờ con lươn. Sau cuộc đua em đi từ từ thả hồn chiến thằng khoảng 80km/h thì em Altis đi sau chỉ giám bật cos không xi nhan để vượt lên nữa. Một cảm giác thật đã đời!