Hạng B2
21/8/09
116
1
18
DTZ nói:
Gara của anh Cao TRí ở Bình Phước có bán 2 em Jeep này, 1 cao 1 lùn
Bán xe Jeep bầu máy Toyota 2y, mâm đúc, bánh béo, bệ bước, giấy tờ thành phố hợp lệ. LH: Cao Trí, Bình Phước. Giá em hỏi là 60 triệu

Còn đây là em Jeep lùn
Bán xe Jeep lùn A2, xe đẹp, zin từ A > Z, .. giá 95 triệu 1 chiếc

Em cao thì thay máy Toyota rùi, em lùn thì bác ấy rao còn zin
Các bác đánh giá giùm em giá cả như vậy phù hợp hay không, em tính xúc một em, có bác nào đi coi xe giùm em được không và lái về giùm em luôn :D, em cũng mới tập lái chưa rành lắm

Bác Trí này cả năm nay rồi mà giá bán vẫn không đổi (85~90T/chiếc). Nếu bác DTZ chưa biết thì phải nhờ người (đã đi/sửa qua jeep) đi coi, chạy thử và lưu ý về khoản giấy tờ. Giá đó mà giấy tờ hợp lệ (sang tên được) thì lấy liền.

Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC
truongjeep nói:
ae nào có nhu cầu mua xe thì du theo mình, vì mình tính kiếm một con ở bình phước, mai mốt rảnh tính làm một chuyến, và làm tiền trạm cho chuyến offroad sau cho ae jeep, bác phanlo, bìnhbeer, dauphu, juanle, ducred,hieungan có tham gia o? di trong ngày về, phong cảnh BP dất dỏ dẹp lắm, off ở BP là oke

Bác là bác cứ dụ dỗ anh em đi vào chỗ . . . sướng không à

Hạng B2
21/8/09
116
1
18
truongjeep nói:
ae nào có nhu cầu mua xe thì du theo mình, vì mình tính kiếm một con ở bình phước, mai mốt rảnh tính làm một chuyến, và làm tiền trạm cho chuyến offroad sau cho ae jeep, bác phanlo, bìnhbeer, dauphu, juanle, ducred,hieungan có tham gia o? di trong ngày về, phong cảnh BP dất dỏ dẹp lắm, off ở BP là oke

Chừng nào bác đi, cuối tuần này 0 đi mỏ đá nên em có kế hoạch rồi (làm việc nhà :D). Nghe kể Bình Phước cũng còn hoang sơ và nhiều cái ngộ lắm. Em cũng tính hôm nào rủ mọi người đi, ở lại ngủ rừng, uống rượu với dân địa phương một bữa.

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Okie luôn. Khi nào đi thì hú em

truongjeep nói:

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Tình hình là sau khi confirm với bác chủ gara thì hiện tại bác Cao TRí chỉ có hàng Jeep cao thui, Jeep lùn chưa có hàng. Chiều bác Trường kêu nếu có xúc luôn, em cũng đang máu quá

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
juanle nói:
Nhắm được cuối tuần này làm luôn đi các bác :D

tui nghe Tây nó đồn là tour nào về Binh Phuoc là juanle mê tít.....có đồ chơi trên đó hả bác?