Hạng B2
17/11/13
175
510
113
TP.HCM
Bài đánh giá tốt đó bác ơi. Tgian đủ lâu & đi cũng nhiều để đánh giá chính xác con xe. Em thích civic nhưng thời điểm đầu 2017 lúc mới ra đắt quá em cố ko nổi, buồn ơi là buồn.

Giờ ko liên quan đến bài đánh giá: Với văn phong trong bài của bác cùng với biển số xe, chắc có lẽ là em ko nhầm thì hôm đầu năm nay em có gặp bác đi cùng gia đình ở Giga Mall PVĐ. Tối đó cách đậu xe & thái độ của bác rất là “trời ơi đất hỡi”. Em vào sau nhưng có ra về cùng lúc với bác nên chứng kiến gần như đủ hết, rất tội cho cậu bảo vệ trẻ cũng như rất bực mình với “phong thái” của bác. Ko ngờ là bác đi xe nhiều vậy nhưng... Thôi, nếu em sai thì bác cho em xin lỗi vì nhiều chuyện nha.

P.S. Em đi chiếc Focus đen đậu kế xe bác & đi cùng bác từ PVĐ về hướng Dĩ An á. Nếu là bác em nghĩ là bác sẽ nhớ. :D

Hạng B1
27/3/17
56
86
18
26
Bình Dương
Không nên so với Bim và Mẹc làm gì bác, nếu vịt mà làm cảm giác lái như Bim thì nói gì nữa. Em này được cái phụ tùng dễ chịu, sức mạnh đủ dùng rồi, muốn bơi đua cứ bật S tắt econ đi rồi dính ghế.

Em biết so sánh hơi khập khiểng vì 2 xe không cùng phân khúc. Nhưng ở đây ý em là dù đã yêu cảm giác lái của bim nhưng em khi lên Civic em vẫn không bị hụt hẫn. Cảm giác vẫn rất tốt!

2017 mua em này lăn bánh 1.050 tỷ thì đi đến đâu cũng được khen xe đẹp nhưng mắc, nghe riết lỗ tai mọc kén luôn đấy!

Em cũng được nghe khen xe đẹp vài lần ạ. Haha!

Con Focus máy cũng rất mạnh cơ mà bác chỉ trẻ chưa lái thử so sánh nhỉ... Chắc con Civic dáng nó ăn đứt Focus thật. Giá cũng hơn nhiều Focus.

Bạn em không có ai chạy Focus nên cũng khó mượn nghịch được bác ạ. Nhưng em sẽ cố gắng so sánh lần sau.

Hạng B1
27/3/17
56
86
18
26
Bình Dương
Bài đánh giá tốt đó bác ơi. Tgian đủ lâu & đi cũng nhiều để đánh giá chính xác con xe. Em thích civic nhưng thời điểm đầu 2017 lúc mới ra đắt quá em cố ko nổi, buồn ơi là buồn.

Giờ ko liên quan đến bài đánh giá: Với văn phong trong bài của bác cùng với biển số xe, chắc có lẽ là em ko nhầm thì hôm đầu năm nay em có gặp bác đi cùng gia đình ở Giga Mall PVĐ. Tối đó cách đậu xe & thái độ của bác rất là “trời ơi đất hỡi”. Em vào sau nhưng có ra về cùng lúc với bác nên chứng kiến gần như đủ hết, rất tội cho cậu bảo vệ trẻ cũng như rất bực mình với “phong thái” của bác. Ko ngờ là bác đi xe nhiều vậy nhưng... Thôi, nếu em sai thì bác cho em xin lỗi vì nhiều chuyện nha.

P.S. Em đi chiếc Focus đen đậu kế xe bác & đi cùng bác từ PVĐ về hướng Dĩ An á. Nếu là bác em nghĩ là bác sẽ nhớ. :D

Chắc bác nhầm rồi bác ơi. Em chưa đi Giga Mall đó bao giờ :D

Hạng D
9/2/18
3.360
4.929
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
nhìn em này nguyên bản vẫn hay...ra đường thấy nhiều người độ nhiều quá lại mất đi cái hay...cảm nhận riêng của em nhé...
Bạn giống mình ghê, không thích độ chế loè loẹt, nhiều ku chạy cái xe có . mấy 2. mà gắng 4 pô tem đua.. nhìn muốn ói

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Bác chạy ác liệt nhỉ, mình cũng 2 năm mà bây h mới 30k km, mà mình cũng đi hằng ngày đó.

Hạng B1
9/11/07
83
36
23
HCM
Bạn giống mình ghê, không thích độ chế loè loẹt, nhiều ku chạy cái xe có . mấy 2. mà gắng 4 pô tem đua.. nhìn muốn ói
Mềnh giống bác. Đang chạy con RS đen nhìn tổng thể xe đã rất thể thao và “huyền bí” rồi nên chỉ cần dán khói 4 cái đèn trước sau (để làm xe tối thêm nữa cho ảo diệu :))) là xe chất rồi. Xe độ nhiều quá tự nhiên thấy diêm dúa hẳn nhỉ? Đặc biệt độ đèn liền ca pô giống kiểu porsche hay audi A7, A8 đời mới nhìn uổng uổng cái xe nguyên bản! Ý kiến cá nhân! :)))