Hạng C
30/11/21
620
906
93
37
đàu xe thiết kế nhìn tù tù , tới gần nhìn kỹ giống bị móm mỏ :eek: :eek: :eek:

Hạng C
22/3/16
965
8.905
93
Civic là 1 dòng xe rất đặc biệt: Khi chủ nhân độ nhẹ như dán tem, óp inox thì sẽ được buff về cảm giác vận hành như siêu xe + buff thêm tự tin khi tạt đầu bmw mec hay audi. Và đặc biệt khi độ full giáp bodykit + chíp chân ga thần thánh thì xe sẽ thành 1 trong năm mãnh thú của 5 AE siêu nhân. Oh yeah.....
Đánh giá Honda Civic RS 2022: Chững chạc, lái hay và đáng giá

10/5/17
1.581
1.353
118
nhìn thì k ưa dc chiếc này nhưng phải nói mẫu cũ nhìn nó đẹp và thể thao hơn xnxx lần mẫu mới này . nhìn mẫu cũ thể thao cá tính bao nhiêu chiếc này hiền bấy nhiêu ở gần nhà xuất hiện lâu lâu 1 2 chiếc chạy ngang nói thật là nếu không nhìn kĩ tưởng con City . Nhưng mà mang mác " Xe Đua " dc trang bị cục máy 1.5 ốc sên , hộp số CVT, không có nổi cái cảm biến lùi, xe cầu sau khi chạy lùi thì.....
Ngoại hình chán hơn mẫu cũ, nhưng được cái nội thất đẹp hơn mẫu cũ.
Còn cục máy 1.5L và CVT thì quá tốt rồi, chả có gì để chê.

Hạng D
19/1/16
1.019
582
113
31
E toàn thấy nữ lái Civic thôi, mấy a nam thì không, có lẽ họ cần nhiều sự yên tĩnh hơn

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Thôi em lạy bác thánh dịch!!
Người gì mà dịch chuẩn quá vậy.
RS = Raise Speed ... có gì đâu mà lạ bác ....
Có điều đề bài viết mà chững chạc ... thì em không biết
Lái hay thì tuỳ xe, và nhất là người lái , chứ lái kiểu ... cướp ga thường xuyên là thua, nhất là bằng lái ...kiểu Đông Đö (hình như có thớt nói chưa lấy bằng ... nhưng muốn lái xe ??)
Còn đáng giá thì cứ lấy y hệt, check ra mạng nước ngoài thì ra thôi ... chứ giá nước ngoài lăn bánh 1 mà về Vn chưa thuế đã X 2 thì đáng giá hay không thì xem lại

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
  • Haha
Reactions: xxl and Perenco
Hạng B2
22/3/22
313
284
63
Máy 1.5 nhưng là 1.5 turbo nha bác, đường VN thì vậy chạy là dư dả rồi, không yếu đâu. Mà xe này dẫn động cầu trước mà bác.

ý em là chiếc này sẽ thành cầu sau khi đi lùi bác ạ

• Like
Reactions: xxl and Osin