Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Hầy, thời buổi này chân dài chân ngắn 7 chỗ đủ quốc tịch tha hồ lựa chọn, gu bác nào thích em cơ bắp, quần áo thì mặc chung với em trailblazer, bên trong thì không được nuột nà như các hotgirl Hàn quốc, cũng không được như các em JAV của Toy, Mít mới phẫu thuật thẩm mỹ lại. Được cái trâu bò, mua về làm osin, đánh đập tàn nhẫn cũng không hề hấn chi :D

• Like
Reactions: tuanpham678
Hạng C
15/6/16
840
1.115
93
40
Nói một cách công bằng thì bài viết mang tính PR. Nhưng trong thực tế thì Mu-X rất xứng đáng với tầm tiền này. Tuy là động cơ cũ nhưng cũng k quá tệ khi vận hành ( đã trải nghiệm Dmax 3.0). Giờ chỉ phân vân e này e Traiblazer của GM thôi.

• Like
Reactions: juanvn
Hạng B2
6/3/15
251
222
43
Nói một cách công bằng thì bài viết mang tính PR. Nhưng trong thực tế thì Mu-X rất xứng đáng với tầm tiền này. Tuy là động cơ cũ nhưng cũng k quá tệ khi vận hành ( đã trải nghiệm Dmax 3.0). Giờ chỉ phân vân e này e Traiblazer của GM thôi.

Đang tranh thủ để bán xe trước khi loạt xe SUV đình đám của năm đổ bộ VN đó bác, gần nhất sẽ phải cạnh tranh với TrailBlaze, nhưng để bên cạnh mà so thì em này Xí trai quá. Chờ vài hôm nữa coi TrailBlaze đi bác.

Hạng B2
9/4/16
243
291
63
35
E này hơn Fò nhưng dùng động cơ cũ cho thấy hãng nhật coi thương Việt nam quá. Tụi nó nghĩ mình thấy xe nào tao, cao, đẹp là nhào vô mua chứ không nghĩ dân mình rành đến vậy.

Tập Lái
10/6/16
29
17
3
39
E này hơn Fò nhưng dùng động cơ cũ cho thấy hãng nhật coi thương Việt nam quá. Tụi nó nghĩ mình thấy xe nào tao, cao, đẹp là nhào vô mua chứ không nghĩ dân mình rành đến vậy.
Còn phải nghĩ đến chất lượng xăng dầu nước mình anh ơi ... động cơ mới 1.9 của nó có vẻ không thọ được với dầu bẩn bên mình... do chưa có time đánh giá về độ bền của động cơ mới khi đổ dầu bên mình nên nó chưa đưa về thui...