Hạng B2
26/10/09
245
311
63
Xe a Hải e sợ nhất là dàn nhựa. Nó rất dễ bị trầy vẹt, mà bị trầy rồi là nó lại lòi cái lớp ruột trắng xóa ra. Trong khi điều này ở xe nhật là ko bị, e có cảm giác xe nhật là nhựa hoàn toàn là nhựa màu hết, còn xe a Hải chỉ có lớp màu mỏng bao bọc bên ngoài thôi. Cái thứ 2 khi sắp hết bh là lk bắt đầu đòi hư. Điều này e đã gặp trên carens.

Haizz, dàn nhựa và hoàn thiện xe bác Hải (kể cả các bác khác) so với xe nhập 1 trời 1 vực, buồn cho công nghệ phụ trợ VN....

Hạng B2
26/10/09
245
311
63
so với con xe nằm phân khúc lưng lững này, dù giá giảm vẫn khó níu khách. Nếu thiết kế lại to và cao hơn (+ một số thay đổi theo ý bác chủ) thì sẽ hút khách hơn

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Xe hơi nhỏ so với 7 chổ (5+2) nhưng nếu gia đình khoảng tầm 5 người thì rất hợp lý. Còn để chở 7 người thì là một sự cộng thêm và đi gần cho vui chứ không còn chỗ để hành lý.

Em thấy bác longldv chọn Rondo bản GAT là hợp lý nhất. Bản GAT Premium option không hơn bao nhiêu mà giá cao hơn 100 triệu, thấy phát ớn.

Nói chung bác TH nên xem xét giảm xe Rondo một chút nữa, cho vừa với Carens thì mới kéo được nhiều khách hàng.

Hạng D
7/3/11
1.609
4.364
113
Sài Gòn
Trời cái xe 750 chẹo mà chạy 115km/h trên cao tốc đã cảm thấy rung lắc. Chắc bác chủ nói giỡn...mà thấy bác chủ nói đã chạy qua đâu cũng trên 5 chiếc xe rồi thì chắc cảm giác rung lắc bác ấy ko giỡn đâu ha. Cái này em nói thật, ko phải thọt đểu đâu nha.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.583
11.847
113
HCM
Em thấy bác chủ chụp chung khen xe quá trời, hài lòng cũng quá trời mà sao không hiểu sao không thấy bác cười ha. Nhìn cứ như là bị ép chụp hình vậy. Thanh niên nghiêm túc 2016 :3dnhinyeu3:

Tấm hình đầu tiên làm em tưởng bác ấy không hài lòng cơ. Càng đọc càng nhìn hình các thấy tức cười. Bác chủ có đọc được thì cũng đừng ném đá em nghen =]]
Mỗi người mỗi tính mà bác ! Đâu phải ai cũng thích được chụp hình lên các phương tiện truyền thông đâu.!