Hạng D
26/3/07
1.128
417
83
Tp hcm
Thuê 1 chiếc bán tải máy dầu & 1 chiếc sedan máy xăng máy khoảng 2.0, mỗi chiếc chạy thử 1 ngày (tổng chi phí chưa tới 3 triệu).......;)

Tập Lái
12/2/11
47
37
18
Các bác mạt sát nhau thậm tệ quá, ăn thua nhau làm gì trên này??? Giải trí là chính thôi các bác, để đầu óc thư thái minh mẫn mà nâng cấp xế thôi.

Tập Lái
5/7/16
4
0
3
48
Các cụ cho cháu hỏi chút, cháu thấy lx 570 2016 thì ok hơn 2015 rất nhiều, nhưng có điều cháu thấy chân ga nặng hơn và khi tăng tốc không bằng các đời trước kể cả khi chuyển về chế độ sport. Nhờ các cụ chỉ bảo cháu cảm ơn các cụ

23/11/16
360
229
43
33
nếu với giá tiền mua con này mua chiến ranger rover chạy có phải sướng hơn ko các bác nhỉ nhìn xe của anh nó hạ gầm êm mượt mà, chứ ko giật cục như lx 570

• Like
Reactions: Chu Phương Anh
Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
Em thắc mắc đoạn này:..... "Em tin rằng với một chút âm nhạc du dương thì bất kì ai ngồi trên xe này đều có thể chìm vào một giấc ngủ dễ dàng."....

Với cá nhân em thì ... Em mong rằng bác tài xế đừng ngủ ạ...
:3dbuonngu::3dcuoigif::3dtanghoa:
bác phân tích hay quá

• Like
Reactions: Nbson217
xe đẹp dã man con ngan luôn. e thích cái chức năng phụ tùng đèn pha dẫn đường cho phép đèn pha sáng thêm 30s ngay cả khi người lái đã tắt OFF chìa khóa, ra khỏi xe và khóa cửa, nhằm soi sáng cho hành khách ra khỏi gara hay bãi đỗ xe an toàn. hầu hết các xe đều không có làm cứ phải để máy chạy thêm để mở cửa hoặc phải dùng điện thoại để soi

Hạng B2
25/5/13
214
133
43
trải nghiệm thực tế đi. em đc chạy lx 570 này quanh đèo tây bắc chở có lúc 5ng gần full hành lý có gạo vs rượu đc tặng leo đèo kể cả vượt xe gấp mà chưa bg vòng tua chạm tới 2800v. máy nó quá khỏe và êm. cảm giác sức mạnh lúc naoof cũng thừa mặc dù tự trọng xe k đã nặng r. chạy đường đèo em lại thấy xe đầm chứ kp như 1 số bác nghe nói.....lx chạy đến 150 hay hơn tý vẫn đầm nhé. có đc chạy escalade 6.2 cs420hp 400km cũng đường đèo như trên thì cảm giác xe cũng khỏe như vậy. đi đều tốc độ k tính vượt xe thì tua máy lúc nào cũng loanh quanh 2000 là lên số. qua cua thì escalade vững hơn 1 tý. nhưng qua đường xấu hẳn thì lx dễ chịu hơn. nói chung lên đên tầm tiền này ngta chỉ đòi hỏi tiện nghi thoải mái. xe khỏe. bền bỉ kp lo j khi đi đường dài. còn vs đc vs cs như vậy muốn đè xe nào cũng đc. vì chạy đường đèo còn phải xem trình độ tài. em quen đi máy dưới 3.0 nên quen chạy đà. đườngbđèo k ngán xe nào cả. lên máy v8 thì thấy nó khỏe quá.

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
15/11/13
3.847
4.669
113
trải nghiệm thực tế đi. em đc chạy lx 570 này quanh đèo tây bắc chở có lúc 5ng gần full hành lý có gạo vs rượu đc tặng leo đèo kể cả vượt xe gấp mà chưa bg vòng tua chạm tới 2800v. máy nó quá khỏe và êm. cảm giác sức mạnh lúc naoof cũng thừa mặc dù tự trọng xe k đã nặng r. chạy đường đèo em lại thấy xe đầm chứ kp như 1 số bác nghe nói.....lx chạy đến 150 hay hơn tý vẫn đầm nhé. có đc chạy escalade 6.2 cs420hp 400km cũng đường đèo như trên thì cảm giác xe cũng khỏe như vậy. đi đều tốc độ k tính vượt xe thì tua máy lúc nào cũng loanh quanh 2000 là lên số. qua cua thì escalade vững hơn 1 tý. nhưng qua đường xấu hẳn thì lx dễ chịu hơn. nói chung lên đên tầm tiền này ngta chỉ đòi hỏi tiện nghi thoải mái. xe khỏe. bền bỉ kp lo j khi đi đường dài. còn vs đc vs cs như vậy muốn đè xe nào cũng đc. vì chạy đường đèo còn phải xem trình độ tài. em quen đi máy dưới 3.0 nên quen chạy đà. đườngbđèo k ngán xe nào cả. lên máy v8 thì thấy nó khỏe quá.
Người chọn Lexus vì tiện nghi thoải mái không biết có để ý đến hàng ghế thứ 3 với kiểu gập qua 2 bên hết chiếm diện tích khoang để đồ, lại giống Fortuner với Innova không :D