Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
"....So với những đối thủ khác trong phân khúc, Mazda 6 chỉ còn thiếu tính năng cảnh báo áp suất lốp, gương chiếu hậu gập tự động và sưởi hay làm mát tích hợp trong hàng ghế trước nữa là có thể gọi là hoàn hảo....."
:3dngacnhien: đọc tới đoạn này em dụi mắt không biết có nhìn lầm không các bác ??? Ko lẽ xuống xe đóng cửa rồi lấy tay đi gập 2 lỗ tai lại à.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
1 trong những điều cấm kỵ trong kinh doanh là so sánh và nêu trực tiếp tên của đối thủ, nếu bài này của OS tự viết thì ổn, còn nếu của THACO viết thì có dấu hiệu vi phạm luật cạnh tranh.

• Like
Reactions: duypd and vthanh6
tng
Hạng B1
6/12/15
90
67
18
38
"....So với những đối thủ khác trong phân khúc, Mazda 6 chỉ còn thiếu tính năng cảnh báo áp suất lốp, gương chiếu hậu gập tự động và sưởi hay làm mát tích hợp trong hàng ghế trước nữa là có thể gọi là hoàn hảo....."
:3dngacnhien: đọc tới đoạn này em dụi mắt không biết có nhìn lầm không các bác ??? Ko lẽ xuống xe đóng cửa rồi lấy tay đi gập 2 lỗ tai lại à.
gương hậu gập tự động là khi bác ra ngoài khóa cửa xe thì nó tự động gập lại, bác vẫn có thể sử dụng nút bấm để gập gương bằng điện trong xe, ko cần phải dùng tay để gập nhé

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Đã có HUD rồi sao ko trang bị thêm Camera 360 cho nó đủ bộ. Bản 2.5 có da Nappa thì cũng ngon đấy, nhưng mua xe do anh Hải phân phối thì có lẽ phải xác định tâm lý hên xui là xe hỏng hay cháy thì chấp nhận mất xe chứ ko hy vọng gì khoản bảo hành hay chăm sóc khách hàng sau sale :D

Hạng D
9/1/15
2.580
3.877
113
40
Động lực nào để có thể viết ;
'' Cảm giác lái của Mazda 6 có nhiều điểm tương đồng với chiếc Honda Accord. Khung xe cho phản ứng rất lanh lẹ, hệ thống lái truyền nhiều cảm hứng và dĩ nhiên cả 2 chiếc đều dẫn đầu trong phân khúc về khoảng cảm giác lái. Tuy nhiên, ở Mazda 6 vẫn có một chút gì đó trội hơn so với Honda Accord.''
- PR củng là một nghề, mà đã làm nghề thì củng phải có TÂM . Đừng để ''thứ'' khác lấn át đi nhiều quá
Một thanh niên chưa từng ngồi cầm lái trên 2 xe đó và nghe ngoài chợ đồn cho lời khuyên.

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
13/3/13
2
1
3
Lái hay hơn accord chắc có lẽ chủ thớt pr quá đà. Hôm trước xem video xem chưa đến nửa đã ko muốn xem. Bài viết cũng ko khá hơn. Góp ý chân thành gạch đá e xin nhận

• Like
Reactions: Drbao