Hạng B1
21/1/09
96
101
18
chúc mừng bác, chúc bác hạnh phúc với e nó. mà khi nào thẩm mỹ cho e nó xong up vài tấm hình lên nhé.
yes bác. e chỉ định làm
1) dán cách nhiệt và cách âm
2) mua cái bệ tì tay vì ko có sờ đùi mãi bị mỏi tay phải :D
3) cân nhắc cái dvd chứ cái theo xe quá ghẻ

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
yes bác. e chỉ định làm
chúc mừng bác. theo xe chưa dán cách nhiệt hả bác?
cách âm thì bác nên tham khảo kỹ nhé. nhiều bác làm rồi mà ko hiệu quả dẫn đến tốn tiền vô lý. thay quả DVD tốt tầm 10c ngon hẳn

• Like
Reactions: philumo
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
chúc mừng bác cưới vợ nhé hehe, bác vào hội Morning giao lưu với ae đi bác, ko thì qua K3 bên em cũng dc, 2 hội Morning với K3 hay cafe chung lắm hehe

Hạng D
24/7/12
4.193
13.296
113
yes bác. e chỉ định làm
Thay 4 cái vỏ Kumho VN chạy đỡ ồn hơn...

• Like
Hạng B2
23/12/12
249
176
43
yes bác. e chỉ định làm
Gắn bệ tì tay bác cẩn thận cái thắng tay. Kinh nghiệm con xe của mình gắn rồi phải tháo ra. Vì cái thắng tay khi giật lên bị vướng cái bệ.... :)

• Like
Hạng B1
21/1/09
96
101
18
Gắn bệ tì tay bác cẩn thận cái thắng tay. Kinh nghiệm con xe của mình gắn rồi phải tháo ra. Vì cái thắng tay khi giật lên bị vướng cái bệ.... :)
thank bác. e sẽ check kĩ. có nhiều loại bệ, ko thì gắn hẳn vào ghế như con morning 2014 cho máu :)

Thay 4 cái vỏ Kumho VN chạy đỡ ồn hơn...
giá rổ 4 cái vỏ bao nhiêu bác ? xe e bạn e thay vỏ 2 lần rồi. g là 44k km. ko biết lúc nào nên thay vỏ nữa :)

chúc mừng bác cưới vợ nhé hehe, bác vào hội Morning giao lưu với ae đi bác, ko thì qua K3 bên em cũng dc, 2 hội Morning với K3 hay cafe chung lắm hehe
ok bác. có gì làm cái topic a e book chổ giao cấu chơi :) e thì xe nào cũng tham gia được hết là vui

chúc mừng bác. theo xe chưa dán cách nhiệt hả bác?
cách âm thì bác nên tham khảo kỹ nhé. nhiều bác làm rồi mà ko hiệu quả dẫn đến tốn tiền vô lý. thay quả DVD tốt tầm 10c ngon hẳn
thank bác. e sẽ tham khảo kĩ để tiết kiệm. cơ bản e thấy như g là tốt chán :). quả dvd 10 củ là hơi căng á. e định chơi quả cở 3-4 củ thôi :)
hôm nay e cho dán cách nhiệt exetek của korea gì đó giá 2tr2 full xe thấy ổn lắm. làm ở dochoixehoi Gia Định :). bọc ghế da simili cao cấp có 3 củ thôi :)

• Like
Reactions: dinhlathu