Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
đường đẹp, nội thành thì cách âm ngon lành thôi, còn đường xấu thì sẽ ồn ù. mà phần lớn thời gian lái xe là đi đường tốt nên cũng ko sợ. với lại dưới tỉ con nào chả ồn, nhưng thấy anh em review là đỡ ồn hơn Mazda 3.
Kona xe bé mà máy khoẻ nên leo núi băng băng, đi phượt bao phê :D
View attachment 1780957
em tính làm thêm cách âm ở hãng luôn, mấy anh thấy okie ko? Hay là ra ngoài làm.

Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
em tính làm thêm cách âm ở hãng luôn, mấy anh thấy okie ko? Hay là ra ngoài làm.
cứ chỗ nào chất lượng, giá cả hợp lý thì làm thôi bác. ace trong hội thì khá ít người làm vì mang về xả bớt hơi lốp cũng êm hơn, rồi đi 1 tuần cũng quen tai.hehe. nếu có điều kiện thì thay bộ lốp michellin thì êm ru luôn vì Kona chủ yếu là ồn lốp chứ cách âm môi trường bên ngoài ( tiếng xe cộ) rất ok.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
cứ chỗ nào chất lượng, giá cả hợp lý thì làm thôi bác. ace trong hội thì khá ít người làm vì mang về xả bớt hơi lốp cũng êm hơn, rồi đi 1 tuần cũng quen tai.hehe. nếu có điều kiện thì thay bộ lốp michellin thì êm ru luôn vì Kona chủ yếu là ồn lốp chứ cách âm môi trường bên ngoài ( tiếng xe cộ) rất ok.
Hư cấu, ồn và ù kinh khủng nhé, mềnh đi bán tải Ranger gòi nên mình biết nhoen :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Cảnh đẹp, xe đẹp, anh cho em hỏi phần cách âm thế nào, anh nói thật lòng nha, có ồn và ù kinh khủng ko :rolleyes::D
Bình thường bác ơi .E kết nhất cái máy lớn 2.0 còn nội thất không đẹp bằng Mazda ...nhưng trải nghiệm đi bác chứ e nói dai nói dài thành dở

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
bá cháy ...hết sẩy luôn bác lấy đi bao ước mơ của nhiều anh em lắm nè hihihi
Cố lên bác hồi xưa xe đầu tiên trong đời em là xe tải Titan 1.4 t Korea rồi 4 bánh là Chevrolet Spark - Morning - Ford Fiesta Ecoboost - Hyundai Kona

Hạng D
5/7/16
1.951
13.792
113

lazang to nên ồn thôi bác.
mà tùy bác định nghĩa ồn là sao... e tai trâu chả nge j cả =))