Hạng D
15/4/09
2.159
12.298
113
39
Em đang sử dụng dmax 3.0 1 cầu AT em thấy tiêu hao nhiên liệu cục kỳ ít, em tính thực tế dựa trên lượng dầu và km em chạy thì tính ra nó chỉ có 5.6 lit /100km . Mux chắc chắn nhẹ xác hơn, nếu đường sá lý tưởng thì cũng có thể lắm đó bác, tuy nhiên mức 4.xx lit thì em nghỉ là mức thi cử gì đó thôi: ( đường trường , k mở điều hòa, .....)
Xe bác đang ở đâu? Định mai dẫn ông Anh ở quê xem xe bác, được múc luôn

• Like
Reactions: donvvvn
F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Điều em quan tâm là an toàn và tiện nghi của muX thì ko thấy bác chủ nói giề, chán vãi...

• Like
6/8/16
16
3
3
30
Điều em quan tâm là an toàn và tiện nghi của muX thì ko thấy bác chủ nói giề, chán vãi...
Chào bác. An toàn và tiện nghi của MU-X gồm có:
Hệ thống chống bó cứng phanh ABS, phân bổ lực phanh điện tử EBD, hỗ trợ phanh khẩn cấp BA và cân bằng điện tử ESC, kiểm soát độ bám đường TCS. Túi khí kép ARS phía trước.
Ghế bọc da. Dây đai an toàn 3 điểm. Hệ thống thông tin giải trí của Isuzu và hệ thống định vị GPS với màn hình 7 inch, hàng ghế thứ 2 với màn hình 10,5 inch. Hệ thống âm thanh với 6 loa. Hai hàng ghế sau có thể gập phẳng làm tăng không gian chứa đồ.

• Like
Reactions: donvvvn and F1
Hạng C
3/9/07
550
2.200
93

Do trên OS mấy bài trước tụi em nói về an toàn và tiện nghi nhiều nên bài này em tập trung nói cảm giác thử xe, mà ko nhắc lại để các bác tiện theo dõi.

• Like
Tập Lái
12/2/09
31
2
8
www.otosaigon.com
- Năm ngoái đi Thái em cũng gặp em Mu-X này bên đó, nhìn phía sau thấy có nét hao hao giống Ssangyong Rexton.
- Lót dép chờ thời gian để các bác đánh giá kỹ hơn sau khi trãi nghiệm.