Hạng C
19/6/15
621
810
93
Tiền nhiệm MUX không phải Hi-lander nha bác, tiền nhiệm là con MU 7 ( 2004-2013)
Tiền nhiệm ở VN bác ơi.
Hi-lander ngày mới ra tại VN bán cũng rất OK vì dáng đẹp. Thời đó triển lãm tại TB Isuzu mang 2 chiếc là Hi-lander & Trooper vào VN.
Qua thời gian cả 2 chìm vào quên lãng.....
Nói cho ngay chất lượng Isuzu khá tốt (Nhật Bản mà) nhưng xui là dân VN không thích cái name Isuzu....
Bác nào thích ném đá em chịu chứ thú thật để thay đổi thì Isuzu VN phải thay đổi nhiều.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Tính năng thì e ko dám bàn chứ ngoại hình thì xấu tệ hơn fotuner nữa! Isuzu chỉ sx xe tải là nhất nhì với Hyundai thôi, còn bán tải và du lịch thì chết yểu như hilander năm xưa thôi! Nghĩ sao vn bây giờ toàn siêu xe không mà sản xuất con xe năm 2016 mà gắn máy đời tống và xài số 5 cấp?!?!?!
Xe tải và bán tải thì không phải bàn về thương hiệu ISUZU, nhưng đã là SUV thì cần hình thức cả về ngoại thất và nội thất nhiều hơn.

• Like
Reactions: thamnguyennguyen
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Xe tải và bán tải thì không phải bàn về thương hiệu ISUZU, nhưng đã là SUV thì cần hình thức cả về ngoại thất và nội thất nhiều hơn.
Nhìn trực tiếp cũng đáng yêu phết.

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
DOBLO là FIAT bác à ...mà con này bán khắp nơi trên thế giới chứ ko phải mỗi VN đâu bác .
ISUZU vào VN với con Hilander ...xe này chạy cũng ổn chỉ dở mỗi cái máy dầu kêu to quá ....
Giờ con này máy móc không biết ra sao....
Hôm trước em đứng kế em Fortuner G máy dầu nó cũng kêu ầm ầm ....

Chỉ có máy dầu của SantaFe ,hoặc máy dầu của Mer là đứng ngoài nghe êm thôi
Cái này thì bác lầm to :)) k êm đâu bác à

Hạng D
15/4/09
2.159
12.420
113
40
Em hỏi thật: Có bác nào chạy thử chưa?

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Sờ mó xào khô thôi, chưa lái :3dcuoi:. Chắc 1 điều ngồi sẽ êm hơn Dmax vì cầu sau treo đa điểm không phải nhíp (nếu không êm có thể khắc phục được). Hàng ghế thứ 3 không ấn tượng vì em nó chỉ 5+2. Bây giờ chỉ quan tâm cách âm và tiếng ù khi chạy tốc độ thấp.

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Em hỏi thật: Có bác nào chạy thử chưa?
Mấy bác bên hãng có gọi rồi mà khổ quá đang bận chưa đi lái thử được, hôm đi bảo dưỡng Dmax cũng có sờ mó, ngắm nghía rồi, trông cũng được ấy chứ.