Hạng B1
22/2/05
80
1
6
Em này chạy khá ổn, chỉ có điều duy nhất là vòng quay vô-lăng quá lớn nên chạy cực khi quay đầu xe, em cũng đã thử tốc độ hơi cao trong cua gắt, hệ thống cân bằng tốt nhưng có điều em cũng giật mình vì đánh lái phải hơn 2 vòng mới đưa xe ổn định hướng trở lại, nó mà ngọt như X5 thì sướng biết mấy, kakaka :). Em bảo đảm ngồi trên con này yên tâm hơn Tủn nhiều, có dạo chạy mô tô xuyên Việt đường HCM dọc đường mệt quá nên lên Tủn ngồi ké, anh tài xế bảo sao không thấy cởi giáp ra cho thoải mãi, mình bảo thôi lát xíu xuống chạy tiếp nên mặc luôn...kakakak, chứ kỳ thực em sợ té đái khi Tủn ôm cua trên mấy cái đèo, có giáp cũng đỡ à nhe.

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
MU này quá Thái chạy đầy đường, Fòtun còn lâu mới bằng. Sân bay về toàn em này chạy 120 vù vù, nhìn odo xe nào mới cứng cũng gần 300k km, xe nào cũ xíu cũng 5-700k km. Hỏi bác tài máy móc còn nguyên chưa sờ vào. Các bác chê xấu chứ em thấy chả kém gì Fotun form cũ. Isuzu xưa giờ không sang nhưng chất.

Còn thánh nào tự suy Ỉn 2.0 6AT hao nhiên liệu ngang MU/Dmax 3.0 5AT thì chắc chưa chạy máy dầu bao giờ, thế mà chém gió mát quá. Tiền nhiên liệu 2:1 bao luôn.

Các bác không thích Isuzu thì chém thế thôi. Chứ nó mà gắn logo Thánh vào thì chắc khen tấp nập!
đồng ý với bác. Mấy con Isuzu ( hãng này của Nhật) nổi tiếng nhất là về độ trâu bò, cày cuốc và tiết kiệm nhiên liệu. ngoại hình và nội thất thì không đẹp. nhưng bác nào mua để chạy công trường, đi công tác các tỉnh nhiều thì Isuzu là 1 lựa chọn không tồi. odo toàn 200k km-300k km rất bình thường.

Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
em thấy thế này là ngon đấy các bác hàng ghế thứ 3 tuy ngồi đc 2 người mà nó riêng biệt đỡ chật vì hàng ghế thứ 3 vốn đã chật rồi, ngoại thất thì đẹp bắt mặt có option như vậy là quá ngon mua phò tủn nhưng 1 tỏi 2 mà cái màn hình cũng không có

Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
cá nhân em thấy em này chỗ đồng hồ làm to hơn chút thì ok hơn
chỗ đó nhỏ mà chi chí thông tin quá
tăng tốc ấn tượng
có điều sao em đạp côn lút sàn mà vô số vẫn bị gượng ta

Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
Biết là nó ngon nhưng cái cảm giác khi mà nó ôm cua ấy nó ko có giữ cái tư thế của người lái thẳng .. Cảm giác như nó quăng cái người đi về hướng ngược lại hơi nhiều..hay tại em đi sedan nó ít bị ??
em ôm có 30 mà cũng bị quặng người