Hạng B2
5/6/14
184
169
43
Giá này anh lấy ở đâu nhỉ?
Chứ công văn giá phí trước bạ gởi tổng cục thuế e có đấy, cao hơn giá này nhiều, hif
Bác cho xin inbox nếu không có gì bí mật?

Tập Lái
22/8/18
19
8
3
43
Các bác có thể tư vấn thêm giúp em cái chế độ X Mode của con Forester 2019 được không ? Xe này có hỗ trợ khởi hành ngang dốc ko các bác. Em cám ơn nhiều nhiều.

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Các bác có thể tư vấn thêm giúp em cái chế độ X Mode của con Forester 2019 được không ? Xe này có hỗ trợ khởi hành ngang dốc ko các bác. Em cám ơn nhiều nhiều.
Khởi hành ngang dốc : Có.
X-mode : cái này thì thật sự hiếm khi sử dụng nhưng khi cần thiết sẽ thấy sự hữu dụng của nó, X-mode được sử dụng hiệu quả nhất khi xuống dốc trơn trượt, lầy lội ( khuyến cáo không sử dụng trên quốc lộ trừ khi bác muốn bò với tốc 5km/h).Khi kích hoạt X-mode xe sẽ tự động tác động lên thắng khi thấy độ dốc cao + tốc độ lớn, khi đó bác chỉ việc tập trung quan sát và đánh lái để xử lý các tình huống, cái này em thường chỉ sử dụng khi đi vào trong rừng Bidoup, La An....
P/s: X-mode tự động ngắt khi bác tác động chân ga & xe chạy trên 40km/h ( khi X-mode hoạt động xe sẽ tự điều chỉnh để kg vượt quá ngưỡng này).

• Like
Reactions: vhntzm
Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
X Mode đúng là hiếm khi dùng, e mới dùng vài lần
Vao Ma Rừng Lữ Quán dùng thấy sướng...hihi

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
153hp + 196 Nm + hộp số CVT = "khả năng vận hành được đánh giá cao nhất phân khúc"
Tự đánh giá rồi tự sướng hay gì vậy cha?
Bác nói có dẫn chứng ra dùm em cùng phân lhucs có em nào khác nữa ạh, hêhhe