Tập Lái
15/7/16
44
53
18
40
Cũng nghía con này mà chỉ có 2 màu này thì chịu
:D E cũng giống bác ... Ỉn sinh ra vốn phục vụ dịch vụ 80%, gia đình 20% ... 2 màu này khó quá ... nếu nghiêng về chạy gia đình hơn thì cầm gần 1 tỏi ko ai mua Ỉn cả ...

Thôi đành hóng tiếp vậy ... :(

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
:D E cũng giống bác ... Ỉn sinh ra vốn phục vụ dịch vụ 80%, gia đình 20% ... 2 màu này khó quá ... nếu nghiêng về chạy gia đình hơn thì cầm gần 1 tỏi ko ai mua Ỉn cả ...

Em thấy nếu kinh doanh thường các bác hay dùng bản E chứ chắc không dùng bản Venturer này. Trừ khi mua phục vụ gia đình và có đam mê, muốn khác biệt thì may ra :D

Tập Lái
28/7/17
35
3
8
Bữa đi cafe bên Nguyễn Du thấy một em. Ngỡ như là thần tượng haha

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Bữa đi cafe bên Nguyễn Du thấy một em. Ngỡ như là thần tượng haha

Kinh. Màu đỏ nhìn cũng ngầu bác nhỉ. Em nghe nói có cả màu đen, hóng 1 ngày đẹp trời cũng gặp được 1 em.

Hạng B1
30/12/16
62
4
8
34

Đừng bỏ cuộc bác ei. Toy có hỗ trợ mua xe mà.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Đi Innova đỏ đen hay bản nào cũng như tài xế dịch vụ thôi, mà giá bán lại không tốt vì dịch vụ đâu xài chi bản G hay bản Venture này.
Outlander, Xtrail, Santafe toàn dòng xe toàn cầu, lập hội nhóm cũng thấy mát mặt hơn, còn Innova lâp hội nhóm chắc toàn tài xế dịch vụ tham gia.

Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Đi Innova đỏ đen hay bản nào cũng như tài xế dịch vụ thôi, mà giá bán lại không tốt vì dịch vụ đâu xài chi bản G hay bản Venture này.
Outlander, Xtrail, Santafe toàn dòng xe toàn cầu, lập hội nhóm cũng thấy mát mặt hơn, còn Innova lâp hội nhóm chắc toàn tài xế dịch vụ tham gia.
Em này chạy phục vụ dân mình thì ngon quá rồi. So với xe dịch vụ mấy nước như Thái, Indo, thì xe Việt Nam ngon chán. Mà mua xe đâu phải để bán lại hở bác. Xài lâu dài, em nghĩ thế!

Tập Lái
28/7/17
41
5
8
37
Nghe nói vừa ra thì Innova Venturer bán được hơn 70 chiếc. Bác dealer nào confirm phải không thế??/