1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xe Mit, tây cung như ta, đến cuối vòng đời lại ban chạy, không biết tại sao, mà lần nào cũng thế. Zinger hôi trước, các bác lúc cuôi tìm từng đại lý, mua đúng giá niêm yết mà không ra, dù vài tháng trước đó giảm 3 40 triệu mà vẫn chờ.
Nêu bac phân vân, hãy viết ra những gì bac muốn nơi chiếc xe rồi post lên đây.
Còn chạy D MT như thê nào? Nó giống như chạy motor. Số 2 đến 40, tua máy thì 1500 2000, sau đó thả trớn. Noi chung bac càn 1 tháng mới quen được chiếc xe.
Di nhẹ, noi khẽ thì không lai máy dầu MT được. Hổ báo một chut, vậy mà êm.
Xe Mit hiện nay giá cuối đời, nếu sang mẫu mới, chắc cũng phải hơn hiện nay 2 300.

Hạng D
25/12/12
1.476
13.450
133
Tp.HCM
Xe Mit, tây cung như ta, đến cuối vòng đời lại ban chạy, không biết tại sao, mà lần nào cũng thế. Zinger hôi trước, các bác lúc cuôi tìm từng đại lý, mua đúng giá niêm yết mà không ra, dù vài tháng trước đó giảm 3 40 triệu mà vẫn chờ.
Nêu bac phân vân, hãy viết ra những gì bac muốn nơi chiếc xe rồi post lên đây.
Còn chạy D MT như thê nào? Nó giống như chạy motor. Số 2 đến 40, tua máy thì 1500 2000, sau đó thả trớn. Noi chung bac càn 1 tháng mới quen được chiếc xe.
Di nhẹ, noi khẽ thì không lai máy dầu MT được. Hổ báo một chut, vậy mà êm.
Xe Mit hiện nay giá cuối đời, nếu sang mẫu mới, chắc cũng phải hơn hiện nay 2 300.
Tks bác!e lập thớt này chỉ mong ae chia sẻ vì cũng đang lăn tăn,có dịp off cf cho e xin 1 ghế nhe!tks ae hội mit !

Tập Lái
30/12/15
21
15
3
38
Chẳng hiểu sao Mit PSD MT cuối đời lại hút hàng ghê các bác, e đặt xe màu trắng do cung mạng, giờ phải chuyển màu đen do ko có xe đây, ah mẹ e đứng tên xe ( do hợp vs màu đen) còn e chạy chắc ko bị xxx tuýt còi phải ko các bác

Hạng D
15/2/12
2.423
4.597
113
Chẳng hiểu sao Mit PSD MT cuối đời lại hút hàng ghê các bác, e đặt xe màu trắng do cung mạng, giờ phải chuyển màu đen do ko có xe đây, ah mẹ e đứng tên xe ( do hợp vs màu đen) còn e chạy chắc ko bị xxx tuýt còi phải ko các bác
kiếm cái bs màu xanh nữa mới được toại nguyện nha Bác.

• Like
Reactions: Pacey Vu
Tập Lái
16/5/11
40
7
8
41
Các bác cho em ngu hỏi vụ options...Nếu VNS nhập về cắt hết thì các salon ngoài có nhập được bản full không ạ? Hay phương án đó sẽ đội giá lên cao quá?

• Like
Reactions: manhcuonghotel
Tập Lái
17/5/09
26
28
13
em da di dc 1,5 nam-22k km...... ban may dau AT.
danh gia :moi nhin thay dep, nhin hoai thay chan .. tuy nhien neu xe bo'ng sa.ch trong rat sang...
noi that: cung nhu ngoai that, ghe ni? trong xe rat tot, ko nen boc da, vi da boc lai da phan kem cl.
van hanh: 1 lan bao duong trung binh het khoang 1-2tr(5000km) ,nhung toan do chinh hang, chat luong tot,
xe rat boc di duong truong. xe nay di du lich da~ lam... e da di xuyen viet quang dg 7,5k km.
ket luan: xe danh cho ai yeu du lich... thuong xuyen di quang duong dai....danh cho nguoi yeu xe... tuy nhien lop son ko be^`n. can phai giu gin thi no' moi luon bo'ng dep( dau xe trong mat', ko lau bang khan, dung do cham soc xe loat tot vd sonax.....)

Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Hiện giờ PS 2016 bán quá chạy ở Thái Lan. Hôm rồi em đi Bangkok có việc, sau khi giải quyết xong việc đi ất ơ thấy có showroom của Toyota, ghé vào xem cụ thể chiếc All New Fortuner thế nào, thấy có gần chục chiếc ỡ bãi xe. Mấy bạn sale bên Thái nhiệt tình ghê, sáp vô tư vấn lia lịa cho em, em thì im lặng đi vòng quanh xem xe (vì có biết họ nói gì đâu nà... :3dcuoi:). Cuối cùng em nói "sorry, I am wrong way" rồi đi ra... :3dcuoi:
Đi lòng vòng thấy cái showroom của Mít liền mò vào xem, thấy chả có con xe PS 2016 nào trưng bày hết, lúc đó nghĩ hay là thằng đại lý này ất ơ không có nổi 1 chiếc PS 2016 trưng bày; nhân viên sale ra thì em nói tiếng Anh đại để là tớ muốn xem All New PS, có xe test thử không này nọ, bạn sale đó nói là xe này bán chạy lắm, về chiếc nào là khách nhặt sạch, đơn đặt hàng còn nợ khách chưa giao gần mấy trăm chiếc... kinh quá nhể. Ban đầu em ứ tin, lên google search thì thấy đúng là PS 2016 bán gần 6k chiếc trong 1 tháng ở Thái Lan.
http://www.mitsubishi-motors.co.th/en/news/2015/12/108.html
http://www.mitsubishi-motors.co.th/en/news/2015/12/106.html
Thôi thì tiếp tục yêu tiếp con gà PS G của mềnh vậy !!!

Hạng D
18/7/11
1.004
4.816
113
Q7
nói chung chỉ sợ khói đen và hôi thôi,chứ e chưa phàn nàn về ps bất kỳ cái nào khác.e đang đặt cái race chip về cho nó bốc hơn máy xăng luôn nè
Xe em gắn racechip xong nhấn ga cái là bỏ xa đám đông phía sau liền àh, dòm kỹ lại là do xe phía sau giảm tốc bớt, đám đông dạt hết ra, cmn khói đen dzữ quá, kk :)
p/s: em lấy xong ps2016 sẽ gả e ps cao to nâu hôi, xe gì mà mỗi tháng chỉ lấy được 2tr hoá đơn tiền dầu :)

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
30/12/15
21
15
3
38
Xe em gắn racechip xong nhấn ga cái là bỏ xa đám đông phía sau liền àh, dòm kỹ lại là do xe phía sau giảm tốc bớt, đám đông dạt hết ra, cmn khói đen dzữ quá, kk :)
p/s: em lấy xong ps2016 sẽ gả e ps cao to nâu hôi, xe gì mà mỗi tháng chỉ lấy được 2tr hoá đơn tiền dầu :)
Vậy có nên gắn racechip cho xe ko bác, e nghe nhieu ng nói là gắn xong máy chạy bốc hơn, ít khói và ồn hơn ah

• Like
Reactions: manhcuonghotel