1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác cho em ngu hỏi vụ options...Nếu VNS nhập về cắt hết thì các salon ngoài có nhập được bản full không ạ? Hay phương án đó sẽ đội giá lên cao quá?
Mit vừa nhập về chiếc 38 công suất khủng, trang bị đầy đủ v.v.. và v.v...
Nhưng cung với trọng lượng đó, công suất yếu hơn nhiều, thì chắc chắn PSD MT sẽ không bao giờ sử dụng những tính năng như chống trượt, , cân bằng điện tử...vì nó sẽ không đạt đến tốc độ và tình huống cần đến các thiét bị này.
Nếu bác vẫn muốn chống trượt, thì đã có PSG 4WD. Nó công suất lớn và trang bị hệvtruyền động rất đắt tiền mà các đôi thủ hiện nay chưa có.
Nếu bác muốn hơn nữa thì có Pajero 3.0, và giờ là Pajero 3.8, không thiéu đâu bác, nhưng vừa sức mình thôi.

Hạng C
14/3/14
831
626
93
Xe em gắn racechip xong nhấn ga cái là bỏ xa đám đông phía sau liền àh, dòm kỹ lại là do xe phía sau giảm tốc bớt, đám đông dạt hết ra, cmn khói đen dzữ quá, kk :)
p/s: em lấy xong ps2016 sẽ gả e ps cao to nâu hôi, xe gì mà mỗi tháng chỉ lấy được 2tr hoá đơn tiền dầu :)
xe bác chạy d9uoc bao nhiêu km rồi.đi vệ sinh lại nếu cán mốc trên 40000km.x3 e truoc đây cững bị khói đen dữ lắm nhưng giớ cho đạp thoải mái cũng chẳng thấy khói đâu

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Hiện giờ PS 2016 bán quá chạy ở Thái Lan. Hôm rồi em đi Bangkok có việc, sau khi giải quyết xong việc đi ất ơ thấy có showroom của Toyota, ghé vào xem cụ thể chiếc All New Fortuner thế nào, thấy có gần chục chiếc ỡ bãi xe. Mấy bạn sale bên Thái nhiệt tình ghê, sáp vô tư vấn lia lịa cho em, em thì im lặng đi vòng quanh xem xe (vì có biết họ nói gì đâu nà... :3dcuoi:). Cuối cùng em nói "sorry, I am wrong way" rồi đi ra... :3dcuoi:
Đi lòng vòng thấy cái showroom của Mít liền mò vào xem, thấy chả có con xe PS 2016 nào trưng bày hết, lúc đó nghĩ hay là thằng đại lý này ất ơ không có nổi 1 chiếc PS 2016 trưng bày; nhân viên sale ra thì em nói tiếng Anh đại để là tớ muốn xem All New PS, có xe test thử không này nọ, bạn sale đó nói là xe này bán chạy lắm, về chiếc nào là khách nhặt sạch, đơn đặt hàng còn nợ khách chưa giao gần mấy trăm chiếc... kinh quá nhể. Ban đầu em ứ tin, lên google search thì thấy đúng là PS 2016 bán gần 6k chiếc trong 1 tháng ở Thái Lan.
http://www.mitsubishi-motors.co.th/en/news/2015/12/108.html
http://www.mitsubishi-motors.co.th/en/news/2015/12/106.html
Thôi thì tiếp tục yêu tiếp con gà PS G của mềnh vậy !!!

Chắc nó thấy tăng giá từ 1/2016 nên mua nhiều đó.
Xem doanh số tháng 1 mới biết được.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.816
113
Q7
Vậy có nên gắn racechip cho xe ko bác, e nghe nhieu ng nói là gắn xong máy chạy bốc hơn, ít khói và ồn hơn ah
gắn đi bác, chạy ngon và bốc hơn nhiều, khói với ồn cũng vậy àh. chỉ lúc đăng kiểm e để luôn rc không tháo ra, ktv thắc mắc sao xe e vòng tua máy cao quá chạy xót xe chết, khi check đạp thốc ga thì khói ra kha khá :)

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
thôi @manhcuonghotel đừng mua PS máy dầu, chạy mất thể diện lắm. Vô cây xăng hô to đầy bình trả có 6xị, trong khi mấy anh xe khác đầy bình cả chai. Rứa thì mặt mũi đâu mà nhìn thiên hạ. Aaaa.đầy bình đi tầm 800km còn dư. Đi ít có khi cả tháng đổ 1 lần, ngồi cafe không có lý do đứng lên đi đổ xăng như mấy anh chạy V6 3.0 nhé

Hạng C
14/3/14
831
626
93
gắn đi bác, chạy ngon và bốc hơn nhiều, khói với ồn cũng vậy àh. chỉ lúc đăng kiểm e để luôn rc không tháo ra, ktv thắc mắc sao xe e vòng tua máy cao quá chạy xót xe chết, khi check đạp thốc ga thì khói ra kha khá :)
cái gắn này dành cho máy dầu hto6i nhé,nhưng ko biết gắn cho cả số sàn và tự động luôn hay sao ta

Hạng C
14/3/14
831
626
93
thôi @manhcuonghotel đừng mua PS máy dầu, chạy mất thể diện lắm. Vô cây xăng hô to đầy bình trả có 6xị, trong khi mấy anh xe khác đầy bình cả chai. Rứa thì mặt mũi đâu mà nhìn thiên hạ. Aaaa.đầy bình đi tầm 800km còn dư. Đi ít có khi cả tháng đổ 1 lần, ngồi cafe không có lý do đứng lên đi đổ xăng như mấy anh chạy V6 3.0 nhé
bởi vậy đến cây xăng e nhỏ nhẹ lắm ,nói đổ đây bình là nhỏ nhỏ trong miệng thôi

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
bởi vậy đến cây xăng e nhỏ nhẹ lắm ,nói đổ đây bình là nhỏ nhỏ trong miệng thôi
em có thói quen còn 1 nấc trên đỏ là đi đổ rồi. Vô hô đầy bình em ơi, bơm mới 500.000 bị ọc. Mấy anh cây xăng tổng xỉ vả, xe thì to mà bình dầu thì nhỏ, chắc đi xa không được hen. Méc cỡ thiệt.