Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Trước thấy mấy em SSanyong thiết kế kỳ quái xấu mà nay nhìn con này tự nhiên thấy mấy em ssanyong đó dễ nhìn hơn hic hic, cần số xấu hơn cần số con Everest 10 năm ở nhà nữa, đèn đóm thời buổi nào rồi tk nhìn không chút ji gọi là hiện đại, nhất là cụm đèn sau. Có lẽ nên dụ một vài nhà thiết kế của Audi hay BMW về cải tổ lại mảng thiết kế của mấy dòng xe này, chứ máy móc của Châu Âu thì tốt rồi mà tk vậy thì hok cai can đảm mua, em Koleos nhìn cũng khá mà em này không nuốt nổi ọc ọc ọc

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
11/8/07
295
210
43
phải chi em nó 7 chỗ thì em xuống tiền luôn,không đẹp,nhưng mà thấy trang bị cũng tốt,tiếc là ẻm 5 chỗ

Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Thật sự thì cái đuôi xem k thể cảm tình được, nhìn vào cần số thì em thấy nản quá các bác ạ :3dnhiumay:

Hạng B2
20/1/13
223
62
28
45
Nhìn xấu quá, thế này khó có doanh số đâu. Cần cho bác nào quan tâm đến công năng sử dụng mà kg quan tâm đến yêu tố thẩm mỹ!

Hạng D
30/3/09
1.111
1.195
113
Hai hãng này không liên doanh bác ạ, mà là R mua hoàn toàn Dacia, vì vậy tùy từng thị trường họ muốn để tên gì là quyền của họ. Đắt rẻ, xấu đẹp tùy từng cảm nhận mỗi người nhưng có một chiếc xe giống chiếc này đến 75-80% là Nissan Terrano thì chả mấy ai chê. E nghĩ là vấn đề thương hiệu chưa quen thuộc thôi, chứ "mỹ miều'' như Innova nhưng vì là Toy nên vẫn bán ầm ầm :)

Nissan Terrano nó rạng ngời đặc trưng nissan vây mà bác ơi sao giống em Renault này dc

Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
thiết bị an toàn bảo vệ trẻ em ISOFIX? cái này là cái gì vậy các bác?
Cái này thực tế chỉ là cái chốt để gắn ghế trẻ em tren oto thoi bác, ghế xịn sẽ có còn ghế thường chỉ có móc vòng vòng dây an toàn bình thường thôi, quảng cáo vậy cho nó đầy danh sách thôi, bác mua ghế lởm ko có cái móc đó cũng ko xài dc, con city cùi pép nhà em đã có rồi ợ, ko có ji cao siêu đâu.

• Like
Reactions: xlive
Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Xe này mấy bác chót yêu cứ lén mua trước rồi về bao cáo vợ cả sau mà mua xe theo kiểu này hiếm lắm vì vợ cả nắm tay hòm chìa khoá hết rồi, chứ dắt bà cả đi vào showrooom có khi bị ăn tát " Oh hay, cái ông này tỉnh hay mơ mà định mua con xe thế này". Vn mình hiếm có khi nào xe là do cá nhân tự sắm cho mình lẮm, chủ yếu là phục vụ gia đình nên xe phải hợp ý nhiều người, đi cả nhà mà, mà quan trọng hơn hết là bà cả nhà vì chủ yếu xe mà mua về các bác chở bà cả nhiều nhất đúng khong ah ? Ngoài ra còn có F1, mà bọn nhóc bây giờ ghe lắm, xe xấu ko thèm đâu. Mấy dòng xe cá tính ở VN khó có chỗ đứng lắm. Nói không phải chê xe Renault dỏm hay ji vì mình chưa được cầm lái nhưng với tk như vậy thì doanh số của dòng xe này khó mà cao được vì bề ngoài khong hợp nhãn với thị trường VN. Túm lại các bác có ai muốn "vợ 2" mình xấu không nào ?