Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Nói thiệt là bản thân em cũng thích xe thực dụng, không cần thiết kế quá đẹp mặt. Xe này mang tính thực dụng, nhưng mà nghĩ thế nào lại để cái cruise control trên cái tablo. Rồi vừa chạy vừa nhìn xuống tìm à. Đã vậy còn đặt thấp chủm nữa chứ. Cái này thì chả thực dụng chút nào
Thực dụng mà mấy cái nút chỉnh volume nghe ngọi đặt phía sau volang, muốn bấm thì phải rời tay khỏi volang, vậy sao không đưa tay qua chỉnh... trên màn hình trung tâm luôn cho rồi. Nút cruise thì như bác nói rồi. Xe to mà không có hộp đồ trung tâm chán vãi nồi. Mâm xe về vứt thay mâm của bác Tập vào có khi đẹp hơn mấy lần, mâm ji nhìn chán quá. Cả con xe chẳng biết khen lấy cái ji hic hic :3dngacnhien:

Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
Em xin lỗi bác viết bài lạm dụng chữ "thực dụng" quá ạ. Bên ngoài nhìn hoàn toàn ổn, nhưng bên trong nhìn không bằng cái xe Tàu. Nói họ làm lại cái thiết kế nội thất đê. Thế kỉ 21 rồi mà còn đem bán cái nội thất xe như những năm 70-80 thế kỉ trước ai ngửi được. Thử so cái này với cái xe giá rẻ Ông Ghonst vừa giới thiệu ở Ấn độ đó, nhìn còn hơn con này. Cái cần số nhìn thấy mà gớm!

Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
Bác Souri: Em nghĩ là mừng hơi vội bác ạ. Thỏa thuận cho nhập có đâu hơn ngàn chiếc bán tìm hiểu thị trường thôi. Thỏa thuận ưu đãi thuế thì chủ yếu cho xe tải, buýt, và xe trên 9 chỗ. Mấy bố VAMA thể nào chả được rì viu bản nháp thỏa thuận và cho ý kiến sửa đổi trước khi ký! :)

EM nghĩ giấc mơ xe hơi gia đình nhập khẩu từ Nga còn xa hơn cả giấc mơ xe ASEAN giá rẻ bác ạ!

2/3/14
1.327
1.287
113
Xe này thấy để chiều rộng 2m là luôn cặp kính hậu hay sao các bác, có bác sale nào inbox e giá thiwm k ah.? Thấy có bản 2016 bên Ấn rồi....

Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Đã xem và lái thử, xấu thặc! 1 đống tiền. mua e này thà kiếm escape 2 cầu cũ ngon hơn

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Các bác cứ ném đá em nó quá chứ em thấy ở thị trường VN xe SUV mà 2 cầu, AT, nhập khẩu nguyên chiếc giá đều hơn 1 tỷ. Em Duster này như vậy là ok rồi, bổ sung thêm cái camera lùi nữa là ổn.