Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Đổi đèn thì phải đổi cả 4 đèn thì mới "giống" 350 được
Em biết chứ bác. Bởi vậy mới hỏi bác mua ở đâu, giá cả thế nào. Chứ hỏi hãng giá chua lè.

Tập Lái
2/4/07
27
8
3
53
Hà Nội
Em biết chứ bác. Bởi vậy mới hỏi bác mua ở đâu, giá cả thế nào. Chứ hỏi hãng giá chua lè.
Đi rx200T cũng đẹp ì chang rx350 mà bác
Nhưng rx200T cũng có ưu điểm là nếu bác đi trong thành phố là chính và đi điềm đạm nhẹ nhàng thì tốn ít xăng hơn và được cái máy tăng áp thế hệ mới nhất lắp cho RX.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B1
19/3/07
67
19
8
Hi Bác , Bác đặt chi nhánh nào nhanh vậy ? Lex HCM báo em tháng 9 mới có xe bác ah . Mà bác nào lên đc đèn cho RX200t thì náo giá luôn nhe các bác .

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Sao vậy bác. 2 xe phom y chang nhau mà?
Chắc tại vụ sản lượng, lắp đc cũng phải nói là ko thì mới bán đc 350.
Ko đội sống ảo lại lên đèn rồi dán tem 350 hết thì có mà đói ăn.

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Chắc tại vụ sản lượng, lắp đc cũng phải nói là ko thì mới bán đc 350.
Ko đội sống ảo lại lên đèn rồi dán tem 350 hết thì có mà đói ăn.
Dạ em không cần làm mức đó đâu ạ, thực ra thì 350 hay 200t gì bán cũng được hết, chủ yếu là xe đúng nhu cầu các bác không thôi ạ, chứ các bác đã máu 200t rồi em cũng ko dám tư vấn lên chi 350. Tuy nhiên, vụ đèn thì em đã hỏi các anh dịch vụ thì đơn giản là bộ vi xử lý ECU của RX200t không tích hợp đc cho hệ thống đèn Led của 350 ạ

Tập Lái
2/4/07
27
8
3
53
Hà Nội
Giải thích của bác Lexus
Dạ em không cần làm mức đó đâu ạ, thực ra thì 350 hay 200t gì bán cũng được hết, chủ yếu là xe đúng nhu cầu các bác không thôi ạ, chứ các bác đã máu 200t rồi em cũng ko dám tư vấn lên chi 350. Tuy nhiên, vụ đèn thì em đã hỏi các anh dịch vụ thì đơn giản là bộ vi xử lý ECU của RX200t không tích hợp đc cho hệ thống đèn Led của 350 ạ
Giải thích của bác Lexus Saigon thì chắc là chuẩn rồi.
Mà đúng là các bác thích và đang đi rx200t vì cái máy thế hệ mới tubo tăng áp đi trong phố nhẹ nhàng thoải mái hiện đại thế thì tội gì phải đổi đèn với cả dán mông thành 350 làm gì

• Like
Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Giải thích của bác Lexus
Giải thích của bác Lexus Saigon thì chắc là chuẩn rồi.
Mà đúng là các bác thích và đang đi rx200t vì cái máy thế hệ mới tubo tăng áp đi trong phố nhẹ nhàng thoải mái hiện đại thế thì tội gì phải đổi đèn với cả dán mông thành 350 làm gì
Dạ vâng chênh nhau jo đến 1 tỷ rồi ạ, máy 2.0T mạnh lắm ạ, 2.0T + chế độ lái thể thao S+ thì các bác sẽ nhát chân ga khi đi trong phố đấy ạ..^^.. Em đã từng cảm nhận cứ dạp cái là dính ghế

• Like
Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Ặc.... dính ghế! Dính sình thì có bác ạ. Máy móc Nhật phải gọi Đức = cụ. Em mới lấy về đã chơi sport+ luôn rồi, em từ xe Đức qua nên hiểu. Nhật làm moment xoắn khg = Đức. Nhưng dc cái cách âm tuyệt vời (Đức gọi = cụ), nội thất rất chăm chút hơn Đức luôn. Đức Nhật cũng khó so sánh với nhau vì 2 tư tưởng đều khác. Bên chú trọng máy móc, bên chú trọng hưởng thụ. Túm cái vấy lại là Lexus rx đáng đồng tiền so với xe Đức cùng phân khúc.