Hạng D
Kombat nói:
À em đang lăn tăn và băn khoăn ko biết gắn cái màn hình nào để gắn cái camera de nhỉ. mấy tuần này chạy xe pro phết, ko camera, ko cảm biến gì cả. :D
E rất thích cái màn hình zin thế này hic!
Nhìn y như mấy cái DVD 6.1 inch có khác gì đâu :p Pro hả, thử tối nay mang xe ra nguyễn huệ đậu vô chuồng đi, kinh dị lắm á, xe sát rạt, chật ních, ko camera hay thêm lơ cũng vất vả à
chơi nhanh đi, tết rồi kaka

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Nguyễn Huệ đậu còn đỡ pa ơi..., đậu song song trên mấy cái lề nhỏ xíu mấy chỗ quán bar kìa..vãi luôn :D
Mà cũng hên toàn xài camera cơm! lùi nữa, hết lái luôn anh ơi :D Lát ra cho em xin tiền xe :D :D

@ Richievn: đc quá nhỉ: nhưng ko bít phải dàn Harman ko bác? Sau này đồ âm thanh của Subaru toàn Harman Kardon.

À với lại search trên mạng, tụi nó nói loa zin Sti ngon lắm. Chỉ cần thay đầu đĩa là thấy khác liền. :D

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Sao ko chơi sub JL Audio bác Richie? Cả em và bác Phú đều công nhận JL đánh quá mềm và hay. Chỉ có sub thui nha, speaker thì ko hay!

Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
Hêh jl audio k có cửa so với Image Dynamics made in usa nhoen. Trong cùng một tầm tiền

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Richievn nói:
Hêh jl audio k có cửa so với Image Dynamics made in usa nhoen. Trong cùng một tầm tiền

Vậy bác gắn xong em nghe thử héng :D Chứ lỗ tai e với Phú cũng ko bèo lắm ạ :D