Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
nghe cái giá dưới acc với cam 2.5 thấy hấp dẫn quá,sao em thao khảm thấy giá cao hơn nhìu vậy ta

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Richievn nói:
@Kombat: nên mua Sti nếu có 2 xe trở lên, còn 1 xe thì em thấy hơi bất tiện. Hơn nữa, Sti không nên xài làm daily drive, vì nó không được thiết kế để làm việc đó. (chú ý daily drive của VN tương đương metro/city drive ở nước ngoài nhen). Có tiền làm một chiếc chạy fun cuối tuần và nghịch phá là ccmnr.

Cũng đáng suy nghĩ...e thì chắc sẽ có 2 xe, nhưng xe kia của đứa e gái..ko bít mượn nó hoài có đc ko :D Nhân trong lúc chờ bác phọt bài thì 8 mấy vụ này :D. Ko bít bác Safetyfast chạy con Sti này thế nào ngoài HN nhỉ...

Kombat nói:
Richievn nói:
@Kombat: nên mua Sti nếu có 2 xe trở lên, còn 1 xe thì em thấy hơi bất tiện. Hơn nữa, Sti không nên xài làm daily drive, vì nó không được thiết kế để làm việc đó. (chú ý daily drive của VN tương đương metro/city drive ở nước ngoài nhen). Có tiền làm một chiếc chạy fun cuối tuần và nghịch phá là ccmnr.

Cũng đáng suy nghĩ...e thì chắc sẽ có 2 xe, nhưng xe kia của đứa e gái..ko bít mượn nó hoài có đc ko :D Nhân trong lúc chờ bác phọt bài thì 8 mấy vụ này :D. Ko bít bác Safetyfast chạy con Sti này thế nào ngoài HN nhỉ...

@ bác kombat và bác richievn: em cưới STI về để đi hàng ngày đấy các bác ạ! Chắc là tối nào em cũng phải cho em nó đi dạo trên vành đai 3 và Đại lộ Thăng Long cho thỏa thích ạ! :)

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Richievn nói:
Hàng em vừa về, 1 cây rear sway bar 20mm của Whiteline (cây sti 19mm thật sự không thiết kế cho Legacy, nên em lấy Whiteline luôn)
Whiteline thì chắc bushings của swaybar là loại polyurethane, bác lắp xem có bị chút ồn, rung nào không nhé, em đang đặt một vài món bushings/inserts loại polyurethane mà đọc review thấy có người nói có tăng NVH người nói không. Bushings của STI swaybar là loại cao su, như stock, swaybar này dành cho WRX/STI/FXT.

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Tự nhiên có người mua xe, đúng lúc bác Dragon, Richievn phọt bài, box đông vui hẳn :D