Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Xe của em lấy review chơi đó bác, chứ ko phải Su quảng cáo ạ :D
Em mà là Giám đốc Su sẽ trích hoa hồng cho bác. Bác vui lòng tẩm bổ thêm, cao trên 1.7m mà nặng có 57kg là quá gầy nha bác.

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Em mà là Giám đốc Su sẽ trích hoa hồng cho bác. Bác vui lòng tẩm bổ thêm, cao trên 1.7m mà nặng có 57kg là quá gầy nha bác.
Cám ơn bác, vì gầy quá nên em mới để mắt đến con xe này :D

Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Tôi tham gia ở đây cũng vì diễn đàn này có tính văn hóa cao
Tên web là otosaigon nhưng mà đã từng có nhiều bài về xe máy. Gần đây là air blade. Theo tôi ai không quan tâm thì đừng đọc, đừng comment
Trước kia ai comment cũng lịch sự, giờ thì thấy không như trước nữa

Hạng B2
27/11/13
127
115
43
Bác chủ dân Long khánh Đnai à?Nhà mình tòan đi SUzuki,đầm chắc,nồi đồng cối đá

• Like
Reactions: North2000
Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Chà chà lâu lắm rồi Su mới quảng cáo cho gắn máy đấy. Nhìn cục máy chất thiệt, Raider mà có kiểu dáng như EXciter thì bán rất chạy. Chạy xe Su có nét rất là riêng, xe đầm, máy êm, ga không hổn như yamaha, máy êm trong mọi vòng tua, không bị gầm máy, lên ga là sẽ vọt. Rất thích Su ở điểm đấy.
Raider thuộc dòng Underbone mà a nên ko thể nào đổi thiết kế theo dáng Exciter được, cũng giống như bên Honda có Sonic (Underbone) và Winner. Nói theo kiểu vui trong phân khúc 150cc 3 thằng cạnh tranh nhau Raider, Sonic và Exciter thì thằng Su là chơi ăn gian nhất vì xài piston 62mm nhưng cái ăn gian đó mang lại cảm giác thật tuyệt vời.

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
kiểu dáng con này chỉ phù hợp với mấy tay trẻ trâu. nhìn xấu xấu và dị hợm thế nào ấy
tuy nhiên đã từng chạy qua axelo và xe hơi swift nhập nhật của Su rồi. chất lượng ko thua Hon và Ya đâu. chỉ có design là ko hợp mốt và số đông thôi. cũng chả hiểu đội ngũ marketing của hãng này làm ăn thế này. dở vô cùng ! @,@
Không hợp với VN mình thôi, bên Lào, Thái dân chạy đầy.

Hạng D
16/11/15
1.199
1.109
113
34
Ngu. Underbone là bình xăng nằm dưới mông. Mấy con ẹt hay win nơ đều ân đờ bôn hết. Ko biết thì câm đừng chém gió
Ông thích sồn sồn lên nhỉ
Raider thuộc dòng Underbone mà a nên ko thể nào đổi thiết kế theo dáng Exciter được, cũng giống như bên Honda có Sonic (Underbone) và Winner. Nói theo kiểu vui trong phân khúc 150cc 3 thằng cạnh tranh nhau Raider, Sonic và Exciter thì thằng Su là chơi ăn gian nhất vì xài piston 62mm nhưng cái ăn gian đó mang lại cảm giác thật tuyệt vời.
Tất cả đống đó đều là Underbone, nhưng Raider, Sonic là Hyper-Underbone bác nhé

• Like
Reactions: Auto Europe
Hạng C
8/7/13
608
15.492
93
Ngu. Underbone là bình xăng nằm dưới mông. Mấy con ẹt hay win nơ đều ân đờ bôn hết. Ko biết thì câm đừng chém gió
Thô nhưng đúng :D

Kể cả chiếc wave dream cũng đc gọi là underbone. Để chỉ dòng xe nhỏ sử dụng gọn và dễ xoay trở.

Còn tụi sonic, raider v..v.. Thì gọi là Hyper-underbone :D

Ngày xưa mình thích con sonic cực. Vì thấy nó chất. Chắc lúc đó trẻ trâu, h mình có gia đình rồi nhìn mấy con Hyper-underbone nuốt ko vô

• Like
Reactions: super7series