Hạng B2
16/5/05
136
0
0
40
RE: Đánh giá Suzuki Vitara VN

Xe nay đi đường núi tốt nhưng 1 năm liệu các bác đi đường xấu kiểu kia được mấy lần. Xe hơi mua chủ yếu là đi đường đẹp nên em nghĩ mua 2 cầu là không cân thiết. Với giá Jolie như trên thì em nghĩ nên cố tý múc . Vitara này đời cũ quá, dáng cũng không đẹp, đi gia đình không hợp lắm.

Hạng B2
20/9/06
102
0
16
51

Em đồng ý với bác Lovefiat, chẳng mấy khi dùng đến chức năng 4x4. Theo em, ưu điểm là: ngồi cao, gầm cao, giá cả hợp lý. Nhược điểm là: Máy yếu, giảm sóc không phù hợp với đường thành phố đặc biệt là nội thất sấu quá

Tập Lái
9/8/06
45
0
6

Xe này mã xuống rất nhanh, đi hay bị lắc đuôi. Bác nào thừa tiền mua xăng thì cưới em này

Hạng B1
12/7/06
62
0
0

Nhiều xe Vitara bị cót két do khung và thân xe lắp lệch ngay từ trong nhà máy, rất khó chịu đấy các bác ạ.

bsc
Hạng B1
8/11/06
70
0
0

Các bác cứ mua nó đi, ra biển rồi thì chuyển nhà lên Sơn La để khỏi phí tiền mua xe

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Trích đoạn: khanhtq

Xe này mã xuống rất nhanh, đi hay bị lắc đuôi. Bác nào thừa tiền mua xăng thì cưới em này

bác nói vậy chắc chưa bao giờ lội vĩt hay thấy vịt lội hen , bác thử 1 lần sẽ có cảm nhận khác thôi mà , thật đấy. xang 8-9l/100km

Hạng B2
10/8/06
244
57
28
33
google.com.vn

Trích đoạn: Peugeot

Em đồng ý với bác Lovefiat, chẳng mấy khi dùng đến chức năng 4x4. Theo em, ưu điểm là: ngồi cao, gầm cao, giá cả hợp lý. Nhược điểm là: Máy yếu, giảm sóc không phù hợp với đường thành phố đặc biệt là nội thất sấu quá
bác đi chưa mà nói giảm sóc ko phù hợp

Hạng B2
20/9/06
102
0
16
51

Em lái con này một tháng rồi bác Mv117 ah, em thấy giảm sóc cứng quá, vào ổ gà nhỏ mà cứ nẩy tưng tựng Vậy em mới nói là không hợp đường thành phố