Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Khu Phạm Hùng nối dài, về tính kết nối là tốt, nhưng là khu chưa phát triển đúng với kì vọng. Anh mua thì tuỳ nhu cầu, nhưng nếu đầu tư thì xác định lâu dài.
Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Khu 6B này e đánh giá về vị trí kết nối về trung tâm và hạ tầng nội khu ổn, giá hiện tại nếu so với Phú Hữu, Phước Long B Quận 9 thì giá mềm hơn nhiều. Môi trường sống e thấy thoáng và trong lành, tiện ịch thì, quán ăn, tạp hóa, trường mẫu giáo, trường tiểu học, trường quốc tế điều đầy đủ. Kết nối về Q1, về PMH chỉ tầm khoảng 5-6 km. Dân cư thì về ở cũng đông đúc rồi. Nếu bác mua để về ở thì quá oke.
P/S: em gởi cho bác vài tấm hình em mới chụp bữa trước, người thân e sống ở 6B Đại Phúc nên thỉnh thoảng hay ghé chơi, e cũng có nền ở đây, tương lai chắc một hai năm nữa cũng về đây xây ở.

Attachments

Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Khu 6B này e đánh giá về vị trí kết nối về trung tâm và hạ tầng nội khu ổn, giá hiện tại nếu so với Phú Hữu, Phước Long B Quận 9 thì giá mềm hơn nhiều. Môi trường sống e thấy thoáng và trong lành, tiện ịch thì, quán ăn, tạp hóa, trường mẫu giáo, trường tiểu học, trường quốc tế điều đầy đủ. Kết nối về Q1, về PMH chỉ tầm khoảng 5-6 km. Dân cư thì về ở cũng đông đúc rồi. Nếu bác mua để về ở thì quá oke.
P/S: em gởi cho bác vài tấm hình em mới chụp bữa trước, người thân e sống ở 6B Đại Phúc nên thỉnh thoảng hay ghé chơi, e cũng có nền ở đây, tương lai chắc một hai năm nữa cũng về đây xây ở.
dạ em đang lo vụ sẽ được khuyến mãi hương thơm nồng nàn từ Đa Phước, với không biết có bị ngập nặng không ạ?

• Like
Reactions: thanhtung109189
Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
dạ em đang lo vụ sẽ được khuyến mãi hương thơm nồng nàn từ Đa Phước, với không biết có bị ngập nặng không ạ?
Bà chị em về đó ở từ đầu năm ngoái, e có hỏi và được xác nhận là từ lúc về ở không thấy mùi gì lạ nhé bác, còn vụ ngập nước thì lúc triều cường lên cao đầu đường phạm hùng nước có ngập nhẹ mấy chỗ cống thoát nước thôi. Mà mấy cái này bác cứ đi tham quan rồi ghé mấy cái quán cafe đầu cổng, hỏi dân đang sinh sống ở đó là có câu trả lời xác thực nhất mà.

• Like
Reactions: Mason Hoang
Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Bà chị em về đó ở từ đầu năm ngoái, e có hỏi và được xác nhận là từ lúc về ở không thấy mùi gì lạ nhé bác, còn vụ ngập nước thì lúc triều cường lên cao đầu đường phạm hùng nước có ngập nhẹ mấy chỗ cống thoát nước thôi. Mà mấy cái này bác cứ đi tham quan rồi ghé mấy cái quán cafe đầu cổng, hỏi dân đang sinh sống ở đó là có câu trả lời xác thực nhất mà.
Dạ chủ yếu lo mùi tư Đa Phước, chứ ngập nhẹ thì quá mừng rồi.

Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Dạ chủ yếu lo mùi tư Đa Phước, chứ ngập nhẹ thì quá mừng rồi.

Ngập nhẹ các tháng còn lại thôi. Còn tháng 9,10,11 có gió mùa nên triều lên ngập khá nặng nha bác . Nếu năm sau cống ngăn triều xong tgif sẽ hết hẳn ngập. Bonus bác vài tấm hình triều cường tháng 9 rồi
Đánh giá tiềm năng khu T30 Bình ChánhĐánh giá tiềm năng khu T30 Bình Chánh

Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Confirm là không có mùi Đa Phước nhưng ngập nặng nhé anh, triều cường lối Phạm Hùng đi vào ngập ít nhất 20cm

• Like
Reactions: Mason Hoang