Hạng B2
17/8/15
434
770
93
37
E ko biết nhiều bác có ngồi lên con Cam chưa mà phán như thật nhỉ :)). Cam nó thua về cái này nhưng nó thắng về cái kia, bác nào nói Cam mỏng thì em cũng chịu :)). Còn đem túi khí vô nói thì e nói thẳng thế này, lái xe chạy ko ai mong cái đó nó bung ra cả, ở đường phố VN nếu mọi người đều tuân thủ tốc độ, luật, thì 2 túi thì theo e nghĩ là đủ, lái xe rồi mới thấy là ko phải không lý do mà các bác quy định tốc độ như vậy đâu. 50km/h sẽ xử lý kịp, Toy nó cũng đã nghiên cứu rồi, còn cỡ cao tốc mà đâm thì hên xui, ko dám phán, lúc đó đâm thì các xe cũng đâu hãng nào dám xưng xe tao an toàn đâu :))). Như e đang chạy Cam, chờ M6 bản mới ra thì cũng sẽ đổi qua M6, nhưng mà e cam đoan hàng ghế sau nói về độ rộng thì Cam là tuyệt vời :). Còn ai có tiền, họ mua đc thì họ mua, sao lại chửi họ ngu :)), họ mua gì là quyền của họ mà ^^. chả lẽ ai mua Cam cũng ngu, nếu vậy thì e chắc cũng xin ngu thêm vài năm nữa hihi

Em cũng như bác, bữa vào cm vè doanh số tháng 8 của camry mà bị đánh hội đồng .
Rất nhiều bác thật sự chỉ nói suông theo lý thuyết tức là nghe bạn bè của bạn bạn bè nói lại , mazda ngon, sonata đẹp rồi bầy đàn , rất nhiều bạn chưa hề có xe và làm chủ nó .
CÒn 1 số đã đi mazda 6 , sonata tất nhiên họ phải thấy xe họ đi ngon hơn như mình đi camry ko hề muốn lái mazda va sonata.
Cứ đem 2 túi khí ra chủi camry này nọ , mình thấy tội cho hãng , các bạn nghĩ xem camry vao vn bao lâu , họ thừa hiểu vn cần zi , muốn zi và làm sao cho tốt nhất .
Tại sao sonata vô vn chỉ có đúng 1 bản nhập và ko công bố doanh số , mazda thì 2 phiên bản 2.0 va 2.5, riêng chỉ có camry là 3 phiên bản , vì mỗi phiên bản nhắm đến 1 bộ phận 1 phân khúc .
Trừ túi khí ra, bác nào nói lái camry ko thích , xe ko đầm ko êm là ko chuẩn , nội thất camry rất đẹp va sang , khoang trước sau đều rộng .
Em ko thần thánh cái nào cả vì từng xuống tiền đặt cộc sonata nhung sau cung bỏ cọc lấy camry vì ban đầu cung bầy đần nghe theo số đông , nói camry già, ít optine, đi chán hơn sonata !
Em ko muốn nhận gạch cảu anti, chỉ nói lên sự thật, xe nào cũng có cái hay , ai thích con nào thì mua, vậy thôi, còn xe mình mình đi lâu biết được cái ưu điểm của nó thôi!

Hạng B2
8/8/15
343
149
43
54
:3dquaytay:bài hay!
Em cũng như bác, bữa vào cm vè doanh số tháng 8 của camry mà bị đánh hội đồng .
Rất nhiều bác thật sự chỉ nói suông theo lý thuyết tức là nghe bạn bè của bạn bạn bè nói lại , mazda ngon, sonata đẹp rồi bầy đàn , rất nhiều bạn chưa hề có xe và làm chủ nó .
CÒn 1 số đã đi mazda 6 , sonata tất nhiên họ phải thấy xe họ đi ngon hơn như mình đi camry ko hề muốn lái mazda va sonata.
Cứ đem 2 túi khí ra chủi camry này nọ , mình thấy tội cho hãng , các bạn nghĩ xem camry vao vn bao lâu , họ thừa hiểu vn cần zi , muốn zi và làm sao cho tốt nhất .
Tại sao sonata vô vn chỉ có đúng 1 bản nhập và ko công bố doanh số , mazda thì 2 phiên bản 2.0 va 2.5, riêng chỉ có camry là 3 phiên bản , vì mỗi phiên bản nhắm đến 1 bộ phận 1 phân khúc .
Trừ túi khí ra, bác nào nói lái camry ko thích , xe ko đầm ko êm là ko chuẩn , nội thất camry rất đẹp va sang , khoang trước sau đều rộng .
Em ko thần thánh cái nào cả vì từng xuống tiền đặt cộc sonata nhung sau cung bỏ cọc lấy camry vì ban đầu cung bầy đần nghe theo số đông , nói camry già, ít optine, đi chán hơn sonata !
Em ko muốn nhận gạch cảu anti, chỉ nói lên sự thật, xe nào cũng có cái hay , ai thích con nào thì mua, vậy thôi, còn xe mình mình đi lâu biết được cái ưu điểm của nó thôi!

• Like
Reactions: ApplePro.vn
Hạng F
14/3/13
5.958
140.521
113
Phong Lăng Độ
mổi xe có cái hay riêng ,tuy nhiên xét về cùng phân khúc thì giá anh To cao hơn các anh khác ,nên có nhiều ý kiến qua lại . Còn ai thích đi xe gì thì mua xe đó thôi

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
2/8/10
166
264
63
gialai
ai đang đi cho xin đánh giá bản mới 7 túi khí cái
bác sale nào cho e cái giá tốt nhất (chưa giấy) e đang lăn tăn với m6 2.0