Hạng B2
26/10/14
464
138
43
Vừa thấy mấy trang mua bán xe ghi vios 2017 km 60 triệu trong tuần cuối của tháng 3 này phải không mấy bác seler ,đang tính đặt cọc mazda m3 1.5 mà thấy km cao quá suy nghĩ ngay đỡ được gần 100 củ đổ xăng. Pm liền nhé mấy bác.
dạ tổng Khuyến mãi bao gồm BH thân xe và phụ kiện tầm 60tr đó bác, nếu bác ở TP HCM thì qua SR em coi xe lun ạ

Tập Lái
13/3/15
47
43
18
48
Cá nhân mình thấy vios tăng cao là nhờ taxi góp phần nũa. Công bằng mà nói, tầm giá tiền này có thể chọn nhiều phân khúc hơn, nhưng dc cái này thì mất cái kia, nếu giá xe Việt Nam rẽ hơn chút thì vios trong top thôi, ko phải như bây giờ.

PS: vừa rồi ghé qua toy định lái thử nhưng sale thấy minh đi wave s(hit) các anh bơ ra, khá hách.
Cái chảnh của sale TOY là tính cố hữu của họ rồi, nhìn khách hàng đoán ý định cho đỡ mất thời gian và tốn nước bọt, khác hẳn Honda Cộng Hòa.

Tập Lái
3/2/18
1
0
1
38
Các bác cãi nhau trên đây làm gì gây bất đồng, e thấy bác nào đi rồi thì cho nhận xét cụ thể, bác nào chưa đi thì ngồi hóng thôi. E cũng chạy vài con Vios qua rồi e thấy xe đời trước tôn dày dặn hơn, đời này đc cái rộng rãi hơn chút. Óp sừn thì cơ bản ko có gì, chất xe và máy moc thì bền thật sự, phân khúc B tại Việt Nam thì xe Hàn ko có cửa so. E thì đinh sang năm e quất con City

Hạng B2
20/4/15
494
285
83
Thủ Dầu Một
Các bác cãi nhau trên đây làm gì gây bất đồng, e thấy bác nào đi rồi thì cho nhận xét cụ thể, bác nào chưa đi thì ngồi hóng thôi. E cũng chạy vài con Vios qua rồi e thấy xe đời trước tôn dày dặn hơn, đời này đc cái rộng rãi hơn chút. Óp sừn thì cơ bản ko có gì, chất xe và máy moc thì bền thật sự, phân khúc B tại Việt Nam thì xe Hàn ko có cửa so. E thì đinh sang năm e quất con City
E cũng thấy là xe vios đời trc cứng cáp dày dặn hơn rất nhiều so với con đời mới.

Tập Lái
29/4/17
13
2
3
38
Uhm, cứ mỗi tháng có khoảng hơn 2000 người Việt Nam ngu, và cả thế giới có hàng triệu triệu người ngu, chỉ mỗi bác thông minh, bác nhỉ
Ong ay Thông minh Nen dang ngoi chiếc wave cho khách kia.

• Like
Reactions: namosa
Tập Lái
29/4/17
13
2
3
38
Các cụ cho em hỏi ngu phát:
Con Vios mới này có người nói là chuẩn cho người mới, vậy chuẩn là chuẩn ở chổ nào vậy ạ. Em cũng là một trong những tài mới đây ạ. Mà em nói thật các bác đi Vios đừng ném đá chứ: Con Vios này em loại ngay từ vòng gửi xe khi đi test. Còn em mua xe không có ý định bán lại nên giữ giá đối với em nó vô văn nghĩa lắm ạ
Nguoi ta co tiền người ta thích xe nao mua xe do. Đau bắt bác phai mua vios.