Hạng D
25/9/14
2.738
2.911
113
33
thêm vài chục có focus trend ecoboost, mazda3...mấy option cơ bản, VSC thì ko có luôn

Có nhiều xe hạng B có VSC lắm hả bác? Nói như là chuẩn phân khúc ấy.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng C
9/3/16
530
571
93
Sale Toy nhiều nhỉ. Thôi cứ đi rồi nát xe vẫn ko bung túi khí. Bán đc giá nhưng tai nạn dễ chết cả nhà. Em kiếu

• Like
Reactions: faraway
Tập Lái
1/1/17
11
15
3
37
Cá nhân mình thấy vios tăng cao là nhờ taxi góp phần nũa. Công bằng mà nói, tầm giá tiền này có thể chọn nhiều phân khúc hơn, nhưng dc cái này thì mất cái kia, nếu giá xe Việt Nam rẽ hơn chút thì vios trong top thôi, ko phải như bây giờ.

PS: vừa rồi ghé qua toy định lái thử nhưng sale thấy minh đi wave s(hit) các anh bơ ra, khá hách.

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
Đối thủ trực tiếp chỉ có City & Mazda 2 thôi.
Những em Hàn Xẻng thì xê ra dùm.. kể cả K3,,.... Chạy vài năm rồi sẽ thấy độ bền của Toy... Không lẽ người tiêu dùng không thông mình? Vì sao doanh số Vios rất nhiều lần dẫn đầu.. Đôi khi có những comment không thiện cảm, lúc nào cũng chê Toy này nọ... mà em nó vẫn tăng doanh số vèo vèo...:3dcuoi:

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
Cá nhân mình thấy vios tăng cao là nhờ taxi góp phần nũa. Công bằng mà nói, tầm giá tiền này có thể chọn nhiều phân khúc hơn, nhưng dc cái này thì mất cái kia, nếu giá xe Việt Nam rẽ hơn chút thì vios trong top thôi, ko phải như bây giờ.

PS: vừa rồi ghé qua toy định lái thử nhưng sale thấy minh đi wave s(hit) các anh bơ ra, khá hách.

Thì bác cũng biết tại sao các hãng taxi chọn Toy Vios... xem thử dàn taxi chạy 4-5 năm, em Vios cũng rất OK cho dù ngần ấy năm... Nếu chọn những em Hàn xẻng chắc te tua.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113

Từ khi xuất hiện đến giờ hơn mười năm, có bao giờ nó không dẫn đầu với doanh số gấp 3,4 lần thằng đứng thứ 2 đâu? Cần gì bác chỉ dẫn để nó trong top làm gì?

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mua Vios là ngu về công nghệ? Vậy cho hỏi "công nghệ" là gì mà mấy người chê Vios tự cho mình rành? Phải chăng "rành công nghệ" chính là lê la trên mạng đọc mấy lời chém gió và nhập tâm mà không cần kiểm chứng?
Bác nói chí phải. Nhiều người chỉ biết được tên của các option thôi đã tự vỗ ngực tự xưng là mình rành công nghệ. Thực ra họ ko biết bản chất, nguyên lý hoạt động của nó như thế nào, cấu tạo, vật liệu, công nghệ gia công ra sao.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Daewoo and bl3399