Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
View attachment 3120573nhìn như chó mặt xẹ, có vẻ buồn giận dữ chứ ko thấyđẹp :D
Hoàn toàn đồng ý với bác. Bữa trước đi ngang qua corolla cross em có hỏi bà cả em rằng "thấy thế nào?". Bả không ngần ngừ đáp "nhìn thấy cái mặt buồn muốn khóc thế kia mà cũng có người mua nữa" .

• Haha
Reactions: crabs
Hạng B2
23/11/09
484
540
93
HCM
Công nhận an toàn hàng đầu, cơ mà xe này của Daihatsu đúng ko các bác ?

Tập Lái
19/8/07
34
23
8
Bài này đặt hàng mà bạn. Toy thì có nhiều xe tốt nhưng không phải con này. Lên Youtube search Yaris Cross nghe các bạn review cảm giác lái thì hiểu ngay thôi.
Tính ra các bác đánh giá xe OS dễ bị chinh phục nhở, tính ra người tiêu dùng VN không dễ bị chinh phục hay do mấy xe khác như HRV, Creta, Seltos... độ chinh phục còn dễ hơn nữa nên doanh số Yaris Cross không khá nổi.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Hoàn toàn đồng ý với bác. Bữa trước đi ngang qua corolla cross em có hỏi bà cả em rằng "thấy thế nào?". Bả không ngần ngừ đáp "nhìn thấy cái mặt buồn muốn khóc thế kia mà cũng có người mua nữa" .
Nhanh trí trả lời em không thấy trên mạng nói rằng thà khóc trên ô tô còn hơn cười trên xe máy hả

Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Seeder, Quảng cáo nó cũng vừa thôi các bác. :D Nào là "vận hành tinh tế, an toàn hàng đầu". Bác nào đã lái con này so với creta, xforce rồi sẽ thấy "nó không được gì ngoài cái logo".
Bác nào đang quan tâm phân khúc này cứ lái thử xforce, creta rồi hãy chốt chứ đừng chốt vì logo nhé.

Hạng B2
20/11/20
116
124
43
Con này form dáng cũng đẹp nhưng đầu đít thiết kế buồn thế không biết, kiểu mặt méo xệch!