Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
Đi dạy mà dám bao kết quả thi thì chỉ có 1. là người chấm luôn không thì là 2. XL

Hạng B2
25/5/15
196
802
93
Hồ Chí Minh
Hôm qua ngừoi nhà em lỡ cọc 5 trẹo rồi, giờ phải lấy lại.
đang yên ổn học ở trung tâm khác, bị lôi kéo vô cái cái trung tâm này, may là em phát hiện kịp, không là thêm 3x trẹo nữa.
nhà trường lấy quyền gì share mấy thông tin các học viên nhỉ

Hạng C
1/8/11
790
1.940
93
54
Hôm qua ngừoi nhà em lỡ cọc 5 trẹo rồi, giờ phải lấy lại.
đang yên ổn học ở trung tâm khác, bị lôi kéo vô cái cái trung tâm này, may là em phát hiện kịp, không là thêm 3x trẹo nữa.
nhà trường lấy quyền gì share mấy thông tin các học viên nhỉ
Đi học mà đặt cọc, haha. Chắc cô bé trung tâm kiu giảm 10% nếu cọc hôm đó

Hạng B1
22/9/15
63
114
33
Con nhà mình đi học từ lúc 3 tuổi, chỉ học TT rẻ tiền thôi vì điều kiện khó khăn. Nhưng các bé học khá và nói được nhiều. Mình nghỉ, quan trọng là các cháu thích học thì mới tiến bộ. Tiếng Anh không phải một ngày một buổi mà giỏi được. Các TT mắc tiền, càng theo không nỗi. Các mẹ nên tìm TT gần nhà, phù hợp khả năng tài chính của gia đình.

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
năm đóng học phí nhiều như vậy ko dc thì có mà ...sập ah bác

Tập Lái
21/5/19
4
1
4
29
Thông tin của hs chắc chắn sẽ lấy từ các trường học vì đầu năm TT này sẽ phối hợp với các trường tổ chức hội thảo giới thiệu.Mời các bác tham khảo Các địa chỉ xăm môi tốt tại Hà Nội
Sau khi có thông tin sẽ có thư mời từng HS và phụ huynh tới dự 1 buổi khảo sát trình độ, sau đó sẽ ngồi cùng phân tích kết quả bài test, rồi tư vấn cho PH và học sinh nên học cấp độ nào, thời gian bao lâu, số tiền là bao nhiêu và cam kết sau khi kết thúc lớp 12 sẽ đạt được kết quả như thế nào.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
trường thằng con em là có thầy hiệu trưởng giới thiệu luôn nhen, liên tục mấy năm thèn thầy và RES đều có kế hoạch, khai giảng cái là quất test các kiểu rồi phỏng vấn tá lả rồi tư vấn như bán căn hộ dự án luôn

Tập Lái
4/5/21
0
2
2
33
Tụi này thường vào các trường tổ chức thi linh tinh rồi bắt mấy bé điền thông tin.