Anh em đang sử dụng loại kết nối nào

• Total voters
    49
Hạng B1
22/8/11
77
25
8
mazda 6 pre hack mazdaconect rồi xài android auto không dây (bên iphone cần thêm phần cứng khoảng 3.5 mi thì phải), biến xe thành cái phone khổng lồ có 11 loa, nói chuyện tiếng Việt, set 1 lần lần sau chỉ cần chạm cửa nổ máy là dùng khỏi cắm dây nhợ lằng nhằng. đó là cái sướng nhất trong những cái xe mà em từng xài

Hạng B2
5/11/13
229
125
43
Vote: chơi hẳn DVD android + Sim 4G, lên xe là quên ĐT luôn, có cuộc gọi mới cần đến nó.

Tập Lái
11/10/17
26
17
5
Em đồng ý với quan điểm của Bác.
Trang bị DVD android và cái Sim data là ok nhất.
Tôi vẫn xài cái đầu winca cũ kỹ, chạy winCE6.0, cũng tính mấy lần thay sang android nhưng chưa chọn được vì qua android thì phải root được để cài viber4android để cải thiện âm thanh.
Hiện tôi cài Easyconnect (bản tàu, tự Việt hóa) cũng tiện, cắm đt vào rồi điều khiển ngay trên màn hình winCE, gmap, navitel, youtube vanced có cả, lại hay ở chỗ màn hình điện thoại nó tắt nhưng trên màn hình đầu winCE vẫn sáng vẫn điều khiển bình thường, khỏi lo tốn pin đt

Hạng B2
7/10/18
124
53
28
HCM
Tôi vẫn xài cái đầu winca cũ kỹ, chạy winCE6.0, cũng tính mấy lần thay sang android nhưng chưa chọn được vì qua android thì phải root được để cài viber4android để cải thiện âm thanh.
Hiện tôi cài Easyconnect (bản tàu, tự Việt hóa) cũng tiện, cắm đt vào rồi điều khiển ngay trên màn hình winCE, gmap, navitel, youtube vanced có cả, lại hay ở chỗ màn hình điện thoại nó tắt nhưng trên màn hình đầu winCE vẫn sáng vẫn điều khiển bình thường, khỏi lo tốn pin đt
Bác hướng dẫn cho em với .em cũng xài dvd wince .thanks

Hạng F
29/10/16
11.501
21.748
113
Pháp
Các bác cứ độ thì cứ độ .. em thì không dám độ .. bửa nào nó cho em kết nối đến băng tầng của ET là em thua :):). Em chỉ xài ở trái đất thôi ...

Hạng F
29/10/16
11.501
21.748
113
Pháp
mình trốn dịch, chưa về sg, lúc nào về mình sẽ giúp bác
Em cũng muốn về SG .. bác giúp dùm
Em không dám với trình độ kỹ thuật ở VN ... do đó em xin giấy miễn ..:):):) vì độ chế . No idea

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
30/1/22
1
0
1
37
Bác giúp mình nhé. Thanks trước