Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Tại bác Vinh tham gia thớt nên em góp ý luôn , bên bác em không hài lòng vụ rửa xe và vụ thanh toán lâu. Rửa xe bên bác làm qua loa quá, bên CH làm rất cẩn thận, xe giao đến em sạch như rửa trong tiệm, lau khô kính hậu kính lái. Ngược lại bên bác rửa xong lau không khô, nội thất thì mấy aarnh quẹt quẹt vằn vằn vện vện, bên bác cũng không hút bụi. Bác nên tận tay, tận mắt kiểm tra và có góp ý với BGĐ xem sao? Sẵn đây cho em hỏi em không dùng nhớt hãng mà dùng nhớt khác em tự mua có dc không bác ?
Dạ, em cảm ơn bác góp ý. Em báo anh Xuân rồi.Về việc bác hỏi,e cũng xin trả lời luôn : Dạ được nhé bác,bác mang xe vô bảo dưỡng bên Honda vẫn kiểm tra, bảo dưỡng các hạng mục đầy đủ và đúng tiêu chuẩn hihi và bác mang nhớt theo bên em vẫn thay hộ nhưng hình như có tính phí hihi. Nhưng theo em các hạng mục bảo dưỡng cấp 10.000, 20.000, 30.000 ... bác nên bảo dưỡng theo yêu cầu và tiêu chuẩn, và nên thay nhớt của Honda vẫn tốt hơn.

Hạng C
25/1/14
646
524
93
PT càng lúc càng tệ. Em hay bảo trì bên PT nói chung dịch vụ không tốt lắm nhưng không tệ lắm. Nhưng em tức nhất là 2 lần làm bảo hiểm bên PT. Lần thứ nhất làm bảo hiểm đồng sơn, nhận xe hôm thứ 2 hẹn thứ 5 lấy xe, 2h thứ 5 đến lấy xe nhân viên kêu ngồi đợi đến 4h xong ra nói anh thông cảm xe anh thứ 7 mới xong, hết nói nổi. Lần làm bảo hiểm cũng đồng sơn cách đây khoảng 2 tháng, sơn 2 cánh của thì nham nhở lổ chổ... PT ơi là PT...

Hạng D
29/6/15
4.922
15.824
113
40
PT càng lúc càng tệ. Em hay bảo trì bên PT nói chung dịch vụ không tốt lắm nhưng không tệ lắm. Nhưng em tức nhất là 2 lần làm bảo hiểm bên PT. Lần thứ nhất làm bảo hiểm đồng sơn, nhận xe hôm thứ 2 hẹn thứ 5 lấy xe, 2h thứ 5 đến lấy xe nhân viên kêu ngồi đợi đến 4h xong ra nói anh thông cảm xe anh thứ 7 mới xong, hết nói nổi. Lần làm bảo hiểm cũng đồng sơn cách đây khoảng 2 tháng, sơn 2 cánh của thì nham nhở lổ chổ... PT ơi là PT...
Ko riêng ji bác, e làm bảo hiểm cản sau tháo lắp thôi mà thua thợ bên ngoài! E để y vậy và cho bên báo Ôtô xe máy chụp rồi! Tháng 9 vào thu có bài cho xe em! Cùng những nhận xét 2 sau 2 năm sử dụng sphẩm, và chất lượng dịch vụ! Thật dza e chỉ đến PT làm, bên KT e ko đến nhiều có lẽ kém duyên do lần nào đến cũng đông nghẹt.

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Hôm mua xe em lỡ mua bh của baoviet, hoongvlieen kết với Honda, hôm qua đi làm lại cánh cửa bị honda quẹt, qua Saigon Ford làm. Sáng nayvleen ktra thấy xe mình dc đưa vào phòng sơn hấp, bả ma tít, làm rất đẹp mà kỹ lưỡng đến lúc ra về trong cốp xe còn thùng bia nhà nên gọi mấy anh thợ đến bồi dưỡng thùng bia, đúng là trong cái rủi có cái may nhỉ :D

Hạng C
25/1/14
646
524
93
Ko riêng ji bác, e làm bảo hiểm cản sau tháo lắp thôi mà thua thợ bên ngoài! E để y vậy và cho bên báo Ôtô xe máy chụp rồi! Tháng 9 vào thu có bài cho xe em! Cùng những nhận xét 2 sau 2 năm sử dụng sphẩm, và chất lượng dịch vụ! Thật dza e chỉ đến PT làm, bên KT e ko đến nhiều có lẽ kém duyên do lần nào đến cũng đông nghẹt.
Dịch vụ tệ không chấn chỉnh mà quãng cáo cho lắm vào làm gì. Nãn...

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
hôm mua xe mình cũng đã mua BH do PT giới thiệu luôn.

nghe bác nói làm mình cũng ớn, câu mong cho con vợ 2 không bi bịnh hoạn gì.

cái vụ này chắc không phải BH mà do thợ của dealer làm chậm trể.

• Like
Reactions: cuti3006
Hạng C
25/1/14
646
524
93
hôm mua xe mình cũng đã mua BH do PT giới thiệu luôn.

nghe bác nói làm mình cũng ớn, câu mong cho con vợ 2 không bi bịnh hoạn gì.

cái vụ này chắc không phải BH mà do thợ của dealer làm chậm trể.
BH thì giải quyết nhanh chóng bác. Thẩm định xong PT báo giá bên bảo hiểm ok liền.

Tập Lái
16/4/15
41
19
8
Em cũng đã sơn cản trước tại PT, chất lượng phải nói là không ổn lắm, đã thông báo qua bác Vinhnissan và đã được em CSKH gọi lại, em định cuối tuần qua PT bảo dưỡng 5000km tiện để PT khắc phục lỗi sơn cản hôm trước. Sau khi đọc xong thớt này, em thấy không yên tấm lắm! Bác Vinhnissan có bảo lãnh về chất lượng được không nhỉ???

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
@ nissanvinh trả lời dùm chỗ này