Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Hi chào các bác hôm nay em bảo dưỡng 5000km tại Honda Cộng Hòa. Xe em mua tại PT và làm 1000km tại PT, do PT xa nên hôm nay ghé CH làm cho tiện. Đánh giá chút để các bác cùng tham khảo nhé :
1)Đón tiếp : nhiệt tình, chu đáo, có cà phê uống, mì gói ăn sáng.
2) CVDV : tư vấn tốt, sau khi báo giá mình yêu cầu bỏ cái phụ gia cho vào nhớt đi, cvdv bảo là phụ gia mới của HDVN khuyến cáo, mình không dùng vì dùng rồi em nó nghiện, sau không có lại mệt, thêm nữa cảm thấy không cần thiết phải tốn thêm 250k.
3) nhân viên kỹ thuật : thân thiện, nhiệt tình mình kiểm tra gầm xe, yêu cầu soi đèn kiểm tra các anh ấy cũng chiều ý, yêu cầu kt vỏ xem mòn có đều không, có bất thường gì không, vẫn vui vẻ soi .
4) vệ sinh xe : khâu này mình rất ưng ý, rửa xe hút bụi sạch sẽ không có tình trạng làm cho xong.
5) tính tiền, giao xe : nhanh gọn lẹ.
Kết luận: lần sau sẽ ghé tiếp.

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Hy vọng là DV luôn chu đáo nhiệt tình mọi lúc, mọi khách hàng, chớ đùng nhìn mặt KH mà phục vụ.

sẳn tiện cho hỏi xem DV 1000Km o PT co OK khong?

• Like
Reactions: uyenmy
Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Theo e nghĩ do vài cá nhân phục vụ các bác không tốt thôi, cũng là sơ xuất của đại lý. Chứ các đại lý xe đều biết dịch vụ gần như gắn liền với sự sống còn của đại lý mà nên rất được quan tâm.
Tại bác Vinh tham gia thớt nên em góp ý luôn , bên bác em không hài lòng vụ rửa xe và vụ thanh toán lâu. Rửa xe bên bác làm qua loa quá, bên CH làm rất cẩn thận, xe giao đến em sạch như rửa trong tiệm, lau khô kính hậu kính lái. Ngược lại bên bác rửa xong lau không khô, nội thất thì mấy aarnh quẹt quẹt vằn vằn vện vện, bên bác cũng không hút bụi. Bác nên tận tay, tận mắt kiểm tra và có góp ý với BGĐ xem sao? Sẵn đây cho em hỏi em không dùng nhớt hãng mà dùng nhớt khác em tự mua có dc không bác ?

Hạng D
24/7/12
4.193
13.285
113
Tại bác Vinh tham gia thớt nên em góp ý luôn , bên bác em không hài lòng vụ rửa xe và vụ thanh toán lâu. Rửa xe bên bác làm qua loa quá, bên CH làm rất cẩn thận, xe giao đến em sạch như rửa trong tiệm, lau khô kính hậu kính lái. Ngược lại bên bác rửa xong lau không khô, nội thất thì mấy aarnh quẹt quẹt vằn vằn vện vện, bên bác cũng không hút bụi. Bác nên tận tay, tận mắt kiểm tra và có góp ý với BGĐ xem sao? Sẵn đây cho em hỏi em không dùng nhớt hãng mà dùng nhớt khác em tự mua có dc không bác ?
Kiểu này em sắp bd 5k dồi, nghe bác khen quá nên chắc qua bên CH thử coi sao, hé hé.....

• Like
Reactions: vuhungcomp
Hạng D
24/7/12
4.193
13.285
113
Hy vọng là DV luôn chu đáo nhiệt tình mọi lúc, mọi khách hàng, chớ đùng nhìn mặt KH mà phục vụ.

sẳn tiện cho hỏi xem DV 1000Km o PT co OK khong?
Nếu tiện đường thì em nghĩ PT ok nhoen bác

• Like
Reactions: datnt
Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Kiểu này em sắp bd 5k dồi, nghe bác khen quá nên chắc qua bên CH thử coi sao, hé hé.....
Bữa nào bác đi bác hú em, em chạy qua ngắm dàn đèn xe bác, hẹn cà phê bác hoài nhưng lu bu quá, tuần này lại kg đi dc nữa rồi. Bác chú ý nếu CVDV thêm phụ gia vào nhớt thì bác bỏ đi nhé vì nó chả có gì hay chỉ tổ tốn xèng thôi.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.285
113
Bữa nào bác đi bác hú em, em chạy qua ngắm dàn đèn xe bác, hẹn cà phê bác hoài nhưng lu bu quá, tuần này lại kg đi dc nữa rồi. Bác chú ý nếu CVDV thêm phụ gia vào nhớt thì bác bỏ đi nhé vì nó chả có gì hay chỉ tổ tốn xèng thôi.
Ok bác. Thêm phụ gia làm cái chảo gì chớ. Kỳ này e chơi Mobile gold 1 lun, tầm 220k bình 946ml. Xe mềnh quất 4 bình. Chơi lun 4 cái bugi iridium NGK chắc ổn

• Like
Reactions: vuhungcomp