Hạng B1
18/4/15
55
21
8
45
Bác chủ hài lòng với vợ 2 là tốt rồi. Tổng thiệt hại hết nhiu bác? Nghe bác mô tả mà mình cũng thích e nó.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Bác nói đúng đấy ạ, em có hỏi 1 reviewer về xe bên Đức thì bác ấy bảo là Volvo XC90 là một chiếc xe rất tốt nhưng Audi Q7 nó vẫn có thứ nhỉnh hơn :D

Bởi vì nếu đã chọn xe Đức thì ngoài trang bị tiện nghi và công nghệ nó hầu như hơn hẳn các hãng khác về cảm giác lái, cái này phụ thuộc 1 phần vào công nghệ dẫn động bánh xe thì hiện tại đứng đầu vẫn là xDrive (BMW), tới Quattro (Audi) rồi mới đến 4Matic (Mercedes) thì lẽ dĩ nhiên 1 hãng có số má như Audi k lẽ cảm giác lái k hơn được 1 hãng bình dân như Volvo :)

Tập Lái
2/5/16
8
7
3
38
Nhìn option mà thèm! E cũng từng chạy S60. Nhưng option quá đơn sơ! Nói về độ đầm hay chắc chắn thì e có thể nói nó ngang ngữa với BMW GT5 e đang sử dụng! Theo e biết: dây đai 3 góc mà tất cả các xe đang sử dụng là do Vovlo phát minh ra!

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Hình như mấy tấm hình ngoại thất bác chủ chụp tại một nước nào đó ko thuộc VN thì phải. Xe này e thấy giá bán 3.7 tỷ tại VN ko biết bán lại mất giá ko các bác? Vì e cũng đang mon men thằng VW Tourage gì đó giá 2,7 tỷ. Nhưng sợ nhiều người nói ko bằng Innova và Fortun nên lăn tăn quá hizzz

Tập Lái
13/9/16
19
10
3
37
to đẹp, ma còn nhiều option. Em thích như thế.
mừng bác lựa chọn như ý.

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Mấy tấm đầu là hình em nó lúc còn ở Mỹ, em mua xe nhập lướt các bác ạ. Tính em lo xa nên phải nhờ thằng em bên Mẽo check xe rồi mới nhập về. Tổng thiệt hại hết khoảng 3t7.
Em nghe bên chính hãng họ báo 3t4 cho bản base Momentum và chẵn 4t cho bản Inscription. Nhưng ko biết options của bản inscription về có bị cắt bớt ko

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/2/08
576
715
93
Bởi vì nếu đã chọn xe Đức thì ngoài trang bị tiện nghi và công nghệ nó hầu như hơn hẳn các hãng khác về cảm giác lái, cái này phụ thuộc 1 phần vào công nghệ dẫn động bánh xe thì hiện tại đứng đầu vẫn là xDrive (BMW), tới Quattro (Audi) rồi mới đến 4Matic (Mercedes) thì lẽ dĩ nhiên 1 hãng có số má như Audi k lẽ cảm giác lái k hơn được 1 hãng bình dân như Volvo :)

Đúng rồi bác, về vận hành thì em nghĩ xe Đức vẫn hơn nhưng nhìn option Q7 ở VN mà e chán quá. Nếu Q7 được nhiều options như XC90 mà trong tầm giá thì có thể em sẽ chọn Q7

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Hình như mấy tấm hình ngoại thất bác chủ chụp tại một nước nào đó ko thuộc VN thì phải. Xe này e thấy giá bán 3.7 tỷ tại VN ko biết bán lại mất giá ko các bác? Vì e cũng đang mon men thằng VW Tourage gì đó giá 2,7 tỷ. Nhưng sợ nhiều người nói ko bằng Innova và Fortun nên lăn tăn quá hizzz
Ở nước ta, xe bán lại không mất giá là Toyota và nếu "không mất giá" là ưu tiên của bác, không có lựa chọn nào phù hợp hơn Toyota, đặc biệt xe toyota cũ, mua xài, xong bán lại vẫn không mất giá.