Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
New Volvo FH thuộc về khựa sao bên châu Âu nó chạy nhiều thế bác? Không lẽ dân họ ngu hơn mình?

cụ nói thật mất quan điểm.

Land Rover là của Ấn nên chắc là chất lượng y chang mấy chiếc i10 nhập Ấn chạy taxi đầy đường quá. Mà chưa kể công nghiệp oto của Ấn chưa bằng nổi 1/2 của khựa.

Khựa chỉ nắm giữ tiền thôi, vẫn chưa can thiệp và các nhà máy của Volvo.
Các bác gạch đá tội e quá :( Huhu. Thì nó rơi vào tay khựa thì là khựa chứ gì nữa. Căn bản ở đây là 1 chiếc Volvo xuất cho thị trường Châu Âu hay Châu Mỹ nó khác 1 chiếc Volvo xuất bán cho Việt Nam.
DongFeng cũng vậy, xe mà xuất cho các thị trường khác thì cực chất còn xuất cho Việt Nam thì ôi thôi. Thua. Nên e nói khựa mua là của khựa thôi, còn việc sản phẩm ở thị trường nào, ra sao thì đó thuộc về nhà sản xuất. E k bàn tới chất lượng ở đây

Hạng C
22/4/13
538
325
63
Mỗi người 1 quan điểm thôi bác ơi.em thì không quan trọng xuất xứ mà quan tâm đến chất lượng và độ an toàn cho gia đình nhiều hơn.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Thêm hình băng cuối đi bác chủ. To đùng vầy mà 5+2 hả ta.

Hạng C
3/3/14
733
872
93
Con Camry chủ động, lại còn đâm ngang hông lúc đang chạy thì xe tải cũng bay chứ nói gì Range Rover.
thấy chữ gãy trục sau không, Camry có tiếng vỏ mỏng rồi, hàng ráp Việt Nam mà còn chơi con Ranger Rover thế thì Ranger Rover phải xem lại chất lượng.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Con Camry chủ động, lại còn đâm ngang hông lúc đang chạy thì xe tải cũng bay chứ nói gì Range Rover.
Nhìn cái tư thế va chạm đấy. Con cam nó đâm ngay mép bánh sau thì cong vênh trục rất dễ xảy ra. Do tình huống thôi.

Tập Lái
4/8/15
10
3
3
41
XC90 thì quá đỉnh cao rồi! Chúc mừng bác có vợ hai chân dài lại còn xinh đẹp :)

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Hình như mấy tấm hình ngoại thất bác chủ chụp tại một nước nào đó ko thuộc VN thì phải. Xe này e thấy giá bán 3.7 tỷ tại VN ko biết bán lại mất giá ko các bác? Vì e cũng đang mon men thằng VW Tourage gì đó giá 2,7 tỷ. Nhưng sợ nhiều người nói ko bằng Innova và Fortun nên lăn tăn quá hizzz
Bác mua xe để đi chứ bộ để khoe sao mà sợ người này nói, người kia nói :) Còn mấy cái dân mà tối ngày soi mói người khác để hơn thua thì thiệt bác giao du với hạng người đó làm gì cho mất thân phận ở cái xã hội ngày càng sân si này :D
Đúng rồi bác, về vận hành thì em nghĩ xe Đức vẫn hơn nhưng nhìn option Q7 ở VN mà e chán quá. Nếu Q7 được nhiều options như XC90 mà trong tầm giá thì có thể em sẽ chọn Q7
Xe Đức ở dealer nước ngoài cũng thế thôi bác, option thường chủ thích gì gắn đó thêm và đa phần option cũng k có full như chúng ta nghĩ :) Bác có thể đặt Q7 (xe nhập Mỹ) qua các salon option thường nhiều hơn xe hãng đó thôi nhưng BH thì phải qua Garage xe sang rồi hì :p

• Like
Reactions: yeuxemy