Hạng B1
14/3/18
88
159
33
Rất thích CR-V nhưng ko đủ đạn nên chắc phải chờ HR-V

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Xe đẹp, tôi rất thích.
Chờ các hãng chèn ép nhau để giá xe giảm thêm chút nữa, hiện giờ còn cao quá.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Rất hay và trực quan hơn nhiều. Xem ra chiếc này máy nhỏ mà có võ. Bản demo là bản full option nên chạy ôm cua tốt như vậy. Không biết bản thấp hơn ra sao, nhất là ESP và thắng điện tử.

Xe này còn thiếu 3 chi tiết rất quan trọng là cảnh báo điểm mù, clock cửa gập gương và cảm ứng mở cốp xe. Không biết bác OS nào độ thêm được không?

Hạng B2
11/10/11
150
44
28
Rất hay và trực quan hơn nhiều. Xem ra chiếc này máy nhỏ mà có võ. Bản demo là bản full option nên chạy ôm cua tốt như vậy. Không biết bản thấp hơn ra sao, nhất là ESP và thắng điện tử.

Xe này còn thiếu 3 chi tiết rất quan trọng là cảnh báo điểm mù, clock cửa gập gương và cảm ứng mở cốp xe. Không biết bác OS nào độ thêm được không?
Đỉnh cao độ xe là để nguyên bản cụ ah..nếu cụ ko hài lòng e này thì mua e khác.. độ làm gì, có khi lợn lành thành lợn què..

Tập Lái
2/9/17
17
30
13
41
Cắt rất nhiều option quan trọng + Thuế NK 0%, TTDB giảm 5%. Ấy mà giá cũng gần 1,1 tỷ. Người tiêu dùng Việt Nam quá dễ dãi. Chuyện thật như đùa.

Hạng B2
11/10/11
150
44
28
Cắt rất nhiều option quan trọng + Thuế NK 0%, TTDB giảm 5%. Ấy mà giá cũng gần 1,1 tỷ. Người tiêu dùng Việt Nam quá dễ dãi. Chuyện thật như đùa.
Cụ bảo bây giờ các hãng cạnh tranh nhau, rùi chính sách nhà nước nên giá như thế... Ko có quyền lựa chọn khác bác ah

Tập Lái
22/3/13
42
27
18

Em thấy mấy cái bác nói vs cái HUD nữa. Thêm 4 món này là chuẩn.