Hạng B2
15/4/08
439
175
43
Đường Cộng Hoà F13 Q.TB
Bác chủ ráng mò, mình cũng đã sử dụng hết tính năng của Ranger WT 3.2 và thấy nó hoàn toàn hữu dụng ở điều kiện lưu thông ở Việt Nam (có nhiều bác nói đường VN mấy cái đó dư thừa nhưng theo em không có dư chút nào đâu. Adaptive cruise control kết hợp với tính năng tự thắng cảnh báo va chạm sẽ giải quyết triệt để tình trạng lơ đãng khi sử dụng ga tự động. Tuy nhiên em toàn thắng trước khi nó tự thắng :D.

Có 1 điều hơi tiếc là xe mình chưa có SYNC3, phải chi mà có SYNC3 có tích hợp bản đồ thì ngon. Giờ muốn có bản đồ phải bỏ 10 triệu ra độ lại cái đầu SYNC2 mới đọc được Vietmap, nhưng em thấy ngán tiền cộng với trải nghiệm Vietmap không thấy thích lắm nên thôi.
Xe WT kg tự thắng nhé.1 trung niên chạy WT 1 năm cho biết

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Các anh cho mình hỏi: hàng ghế 3 có thể độ lại cho ngả thêm ra sau được không? Trong showroom nói có thể độ hàng 2 để gập lại để rộng cỗ ra vào hàng 3 (nguyên zin chừa trống nhỏ quá và showroom bảo hành lun), còn ngả thêm hàng 3 thì chờ hết bảo hành mới làm.

• Like
Reactions: vu.westernford
Hạng B2
19/12/15
107
13
18
35
Tiếc là ko có cửa sổ trời cho bảng 2.2 titan nhỉ

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Vậy chắc dân Mỹ cũng dốt tiếng Anh lắm bác nhỉ, do doanh số Toy ở Mỹ vẫn bỏ xa Ford đấy thôi, hay tại bọn nó ngu hơn bác? À mà cũng có lý nha, nó đang giãy chết mà, ủa nhưng mà câu này em đc thầy cô dạy lâu lắm rồi mà, lớp sáu hay bảy gì đấy, sao mà nó giãy mãi mà chẳng chịu chết nhỉ, mấy chục năm rồi còn gì? Mà lạ cái là càng giảy nó lại càng lớn mạnh? Lạ quá các bác ơi
Fan Toy