Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Hồi trước nhà em định mua xe Honda nhưng cuối cùng không chung kết được. Lý do là hộ khẩu nhà em ở Tp HCM nhưng đi làm ăn ở nơi khác. Nếu như Honda bỏ quy định đại lý chỉ bán hàng cho người trong địa phương thì sẽ có thêm nhiều khách hàng hơn.
Cái chính sách tào lao của Honda. Có tiền thì mua ở đâu chả được.
Mua Ford Focus ecoboots đi ngon hơn...kkk

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Cái chính sách tào lao của Honda. Có tiền thì mua ở đâu chả được.
Mua Ford Focus ecoboots đi ngon hơn...kkk
Chính sách chăm sóc khách hàng của Honda tương đương Toyota và dĩ nhiên tốt hơn Ford rất nhiều. Đó cũng là lý do nhà em định chọn Honda nhưng duyên chưa tới nên lại quay về dùng Ford :)

Hạng B1
19/5/17
52
28
18
48
Hồi trước nhà em định mua xe Honda nhưng cuối cùng không chung kết được. Lý do là hộ khẩu nhà em ở Tp HCM nhưng đi làm ăn ở nơi khác. Nếu như Honda bỏ quy định đại lý chỉ bán hàng cho người trong địa phương thì sẽ có thêm nhiều khách hàng hơn.
Ủa bác cho mình hỏi quy định vậy là sao bác

Hạng B1
6/9/12
61
27
18
Chính sách này thay đổi lâu chưa bác?
Tôi hỏi mua hồi T10/2016 thì bắt buộc phải mua ở SG - nơi tôi đăng ký hộ khẩu.
Ở Bình Dương mua đem về tỉnh đăng ký bình thường mà bác, đâu bắt buộc phải về tỉnh mua.

Hạng B2
5/6/14
184
169
43
Em ở ruộng ra Sài Gòn, mang về trỏng đăng ký, ra biển, tổng thiệt hại cả đồ chơi, phụ kiện , sơn gầm chống gỉ sét hết 630 củ. Đang tranh cãi vụ áp giá lệ phí trước bạ, thuế nhà Em tính giá Honda CVT cũ 583 củ cao hơn giá của Honda 568 củ

Tập Lái
9/4/17
19
10
3
Vợ Cả xuống tiền cho cưới vợ 2 Ngọc T rinh, giá ra khỏi xưởng 5xx triệu, hoàn thhành 1 số hạng mục+đồ chơi, phụ kiện= 630 triệu (đăng ký biển ở trong ruộng, không phải biển 51)
Cảm nhận: vừa đủ nhu cầu của Em, dáng chuẩn, êm ái, ăn uống tiết kiệm
Chờ đến 1000km đầu tiên nhận xét tiếp
Chơi tới bến lun các Bác ơi
Cho em ít thông tin đi bác. Em cũng đang tìm hiểu. Em inbox sđt của em cho bác nhé