Hạng B1
19/6/14
63
7
8
36
Ghế pha nỉ có khó vệ sinh không nhỉ
City có chế độ thể thao và lẫy snag số vượt xe rất tiện và nhanh gọn đó bác. Em dùng thử trên đường cao tốc đi tốc độ cao rất tự tin luôn

Hạng C
8/3/14
42
4
8
Ông anh em cũng đang máu mua con này, giờ đại lý có xe giao ngay chưa hay phải chờ các bác?

Hạng B2
12/6/14
42
6
8
33
Vừa có “Max Cool” vừa cửa gió sau thì nhìn đã thấy mát rồi

Hạng C
27/5/14
57
8
8
32
City xưa giờ đã bán rất được, giờ thêm ngoại hình bắt mắt, động cơ mới thì vẫn cứ sống khỏe thôi

Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
Nhà em vừa có xe nhật và xe hàn, nhưng em chưa bao giờ cho là xe Hàn tốt bằng xe Nhật, nếu xe Hàn mà tốt bằng xe Nhật thì giá nó không có rẻ hơn xe Nhật như thế này đâu.
Em thấy City giờ giá ko có tăng so với bản trước mà lại ngon hơn nhiều thì cứ được giá mình mua thôi

Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
Nhà em vừa có xe nhật và xe hàn, nhưng em chưa bao giờ cho là xe Hàn tốt bằng xe Nhật, nếu xe Hàn mà tốt bằng xe Nhật thì giá nó không có rẻ hơn xe Nhật như thế này đâu.
Em thấy City giờ giá ko có tăng so với bản trước mà lại ngon hơn nhiều thì cứ được giá mình mua thôi
Quy luật là không có cái gì Ngon - Bổ - Rẻ cả. Ngon - Bổ thì nó không rẻ; Ngon - Rẻ thì nó không Bổ; và Bổ - Rẻ thì nó không Ngon

City giờ giá ngon, thiết kế mới, động cơ mới nhưng khuyết là phanh tang trống phía sau. Nhưng cân nhắc nhiều yếu tố thì City quá ổn. Không hiểu mọi người trông đợi gì nữa

18/6/14
55
5
8
38
Nhìn đẹp và chất lượng quá, không biết có nên phân vân chọn em City và đặt cọc luôn ko ta :p