Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Bác nói vậy chứ bạn mình di qua Isamco ql13 thấy bao tri vắng hoe...hic, chứ kg noi khách xem xe. Mình vẫn nghe nói phụ tùng va dịch vụ hau mãi chưa tôt. Chỉ so với Suzuki
Bác qua đại lý Phương Nguyên 1 chuyến sẽ thấy khác biệt nhiều nhé,

• Like
Reactions: truchaisgn
Hạng D
12/9/09
1.790
63.542
113
Sai Gon
Sáng chạy ngang Mit SB, ghé vào tính ngó nghiêng em Xpander tí thì có xe test drive thế là tranh thủ làm 1 vòng PVĐ. Máy khá nhẹ, đệm nhẹ ga phát vòng tua lên 4.000. Tăng tốc có vẻ bốc hơn con Carens 2.0 già nua của mình. Đường ngon nên không cảm nhận được nhiều về khung gầm, cách âm khá.
Dàn vỏ có vẻ mỏng manh, khá ọp ẹp.
Ngồi lái thoải mái, tầm nhìn thoáng, cái thắng tay hơi thô, dài đòn nên kéo nhẹ nhàng...:)
Đi gia đình, lái từ tốn thì không phải băn khoăn điều gì.
Tóm lại ổn. :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/10/15
165
35
28
45
Bác nói vậy chứ bạn mình di qua Isamco ql13 thấy bao tri vắng hoe...hic, chứ kg noi khách xem xe. Mình vẫn nghe nói phụ tùng va dịch vụ hau mãi chưa tôt. Chỉ so với Suzuki
Bác qua đó thấy có xe Xpander trưng bày chưa ạh?

Hạng B2
17/10/15
165
35
28
45
Ý mình hỏi ở đại lý Isamco ql13, vì nhà mình ở gần đó bác àh :p

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Sáng chạy ngang Mit SB, ghé vào tính ngó nghiêng em Xpander tí thì có xe test drive thế là tranh thủ làm 1 vòng PVĐ. Máy khá nhẹ, đệm nhẹ ga phát vòng tua lên 4.000. Tăng tốc có vẻ bốc hơn con Carens 2.0 già nua của mình. Đường ngon nên không cảm nhận được nhiều về khung gầm, cách âm khá.
Ngồi lái thoải mái, tầm nhìn thoáng, cái thắng tay hơi thô, dài đòn nên kéo nhẹ nhàng...:)
Lên đời em nó không bác? =))))

• Like
Reactions: pack
Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Đạp nhẹ chân ga mà vòng tua máy gào lên 4000 mà kêu ổn , bó tay cụ. Xe nhập asia nhưng hệ thống điện và MCU toàn made in chi na.

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Thấy một chiếc màu đen ở eTown trông đồ sộ lắm! Đợi bớt hot e cũng xem xét nâng cấp lên e này.

• Like
Reactions: trunggia
Hạng D
12/9/09
1.790
63.542
113
Sai Gon
Đạp nhẹ chân ga mà vòng tua máy gào lên 4000 mà kêu ổn , bó tay cụ. Xe nhập asia nhưng hệ thống điện và MCU toàn made in chi na.
Tiền ít mà muốn hít lờ thơm??? ;):rolleyes:
Em đíu bít về kỹ thuật bác ạ, con Carens 2.0 của em á? đạp lút cán may ra vòng tua lên 5.000 muốn lên nữa mà kịch sàn cmnr. :D
Nói vui thôi, không rành kỹ thuật, chỉ biết xe 1.5 nhưng không yếu như mình nghĩ.
Nhà sx có bảo hành, dám chơi dám chịu.
Thế thôi! :)

Chỉnh sửa cuối: